Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city
thưa các bác , em nghĩ rằng performance cars chưa thực sự được ưa chuộng lắm ở nước ta nếu so với sự hâm mộ luxury, Mitsubishi không có thị trường lớn ở dòng xe sedan sang trọng nhưng với lancer EVO , Mitsubishi khẳng định giá trị của mình trong dòng xe performance, không có nội thất mượt mà sang trọng, trau truốt, không có những tiện nghi cao cấp, nhưng EVO lại có điểm mạnh trên một chiếc xe thể thao, cảm giác lái, động cơ, trọng lượng, độ tăng tốc và giá thành là những lợi điểm đáng quan tâm. Mong các bác đã lỡ yêu Mitsubishi sẽ yêu mitsu hơn khi đánh giá về em Lancer EVO IX RAlliart này .!!:)

Chủ đề tương tự
Người đăng: chuevo
Người đăng: TKM
Người đăng: duy thắng
Tập Lái
24/3/06
22
0
0
RE: LANCER EVO IX RALLIART ( ***dial up 56K warning ***)

Con này mà về VN các bác phải cẩn thận, nó mà chạy ngang qua nhà các bác thì nhớ đóng kín cửa, đừng cho con nít ra ngoài đg, ko thì cái turbo của nó hít vào hết, bàn, ghế, chén dĩa, quần, áo, trẻ em đang chơi đá banh nó cũng làm 1 phát hít vào luôn . Động cơ có 2.0 mà đến 400bhp

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

em này là chiếc xe đem lại cảm giác hay nhất khi lái vào năm 03 đánh bật cả VX 220 z4 ...v..v nên có khen thì cũg như thừa rồi
nhưng dù sao vẫn không bằng xì kai lai GTR:D

Hạng B2
22/1/06
300
0
16
45

Con này có dàn gai trên lưng k biết để làm gì nhỉ

Hạng D
27/10/04
1.533
50
48
TP Bac Ho

Bác hải Củ cải làm quả đèn hậu giống em này đi, nhìn hòanh tráng hơn đồ zin ở Vn nhiều !!

Hạng B1
13/3/06
73
0
0

Mà cái sporler của nó cao thế nhỉ các bác !

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

Trích đoạn: Mitsu_Evo7

Mà cái sporler của nó cao thế nhỉ các bác !

Đẹp chứ sao !

Trích đoạn: motorsport
Con này có dàn gai trên lưng k biết để làm gì nhỉ
theo em hiểu thì mấy cái gọi là "gai" đó có nhiệm vụ "làm sạch" luồng khí đi qua mui xe trước khi nó "rơi" xuống cánh gió đuôi...

"làm sạch" hiểu nôm na là sau khi đi hết phần mui xe, luồng khí đó có xu hướng chuyển động hỗn loạn gây nên hiện tượng mà ta vẫn gọi là "air turbulance"...sau khi được "làm sạch"...nó "rơi" xuống cánh gió sau sẽ cho hiệu quả khí động học cao hơn....tuy nhiên cả "hệ thống" này chỉ có thực sự có hiệu quả khi xe chuyển động ở vận tốc đủ lớn...:D

Hạng D
14/9/05
2.654
138
63
MORRISON EXPRESS VN

các bác thấy chưa? em này dạng sedan mà vẫn có cái...gạt nước mưa ở kính sau nữa đó;)

Hạng F
9/3/06
6.463
3.478
113
Sì Gòn

con này mà ra xa lộ thì mấy em khác hửi khói nhỉ .