Hạng B2
10/4/05
216
1
0
53
Hà Nội
RE: land-cruiser

Trích đoạn: BBB.STAR

Bác ơi con xe này là Land Cruiser Prado :D
Chính xác là PRADO màu trắng, vì ít thấy màu này nên mới chụp.
@ bác VANG: tôi ở HN, hôm đó vào dự khánh thành khách sạn mới ở Diễn Châu. Cái xe này biển xanh nên uống xăng vô tư ko phải suy nghĩ, chứ mình dùng gia đình thì tiền xăng cũng đáng kể đấy, nhưng đi thì sướng :D

Tập Lái
17/6/05
29
0
0

Prado nhỏ hơn nhưng khỏe hơn LC.Nó uống xăng cũng ít hơn vì hiệu suất máy cao.Vấn đề là chưa bán Prado chính thức ở VN nên ít người biết đến.Giá nó cũng rẻ hơn LC hay sao ấy

Hạng B1
9/4/05
86
0
0
www.google.com

em chạy Land liên doanh thấy sướng lắm, sướng hơn Prado nhiều chỉ có cái là Prado là số tự động thôi. Prado lên khoảng 120km/h là bắt đầu thấy bồn bềnh như thuyến thúng rồi. Xe Land của em chạy khoảng 15l/100km dường trường, 20l/100km trong Hanội, hơi tốn 1 tý nhưng đi rất phê nên lúc nào khoái là em cứ lấy ra đi. Bao giờ mở cửa phải làm 1 em Land nhập đoiwf mới nhất đi cho nó chu đáo luôn.

Hạng B2
24/9/04
133
0
0

em chạy Land liên doanh thấy sướng lắm, sướng hơn Prado nhiều chỉ có cái là Prado là số tự động thôi. Prado lên khoảng 120km/h là bắt đầu thấy bồn bềnh như thuyến thúng rồi.

Vì LC nặng hơn Prado cả nửa tấn cơ mà

Hạng B2
8/3/05
130
0
0
Yellow Meadows

Trích đoạn: ntranc19

Prado nhỏ hơn nhưng khỏe hơn LC.Nó uống xăng cũng ít hơn vì hiệu suất máy cao.Vấn đề là chưa bán Prado chính thức ở VN nên ít người biết đến.Giá nó cũng rẻ hơn LC hay sao ấy
Trời ạ , Prado rẻ hơn LC hic ...

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Đề nghị bác ntranc19 tìm hiểu thông tin chính xác hãy đưa lên không có người không biết lại hiểu nhầm. Prado là xe nhập, cho nên giá của nó cao hơn Land Cruiser nhiều

Tập Lái
10/2/05
14
0
0

Trích đoạn: minhtit

Đề nghị bác ntranc19 tìm hiểu thông tin chính xác hãy đưa lên không có người không biết lại hiểu nhầm. Prado là xe nhập, cho nên giá của nó cao hơn Land Cruiser nhiều
Em ko ở VN nên ko rõ,nhưng nếu mà Prado ở Vn đắt hơn Lan thì chạy Lan...100
hoành tráng hơn nhiều đúng ko các bác ???.hehe

Tập Lái
13/6/05
15
0
0

Mấy ông nha` nước ở tỉnh em: Lâm Đô`ng, mới chơi 2 con Prado, mua đâu 1ty8 1 em. Hôm bửa em chạy thă`ng ca' mập, ngang Biên Hoà, thấy thắng ben chơi vô thắng Su500kg, tài xê' chết bẹp zi', em nghỉ tới thằng Land liền, mắc tiền ma` dược ca'i an toa`n,hehhe.

O.S.P.D
24/9/04
2.334
19
38
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: vang

Em ko ở VN nên ko rõ,nhưng nếu mà Prado ở Vn đắt hơn Lan thì chạy Lan...100
hoành tráng hơn nhiều đúng ko các bác ???.hehe

Chưa chắc đâu bác, xe nhập hơn xe trong nước nhiều mặt lắm, nột thất, đồ chơi và nhất là....cách âm, do đó nhiều người có tiền vẫn kiếm mua xe Prado và cách xe nhập khác đấy thôi. :D