Hạng C
2/5/18
696
416
63
Hồ Chí Minh
novazon.vn
Mình mua Làng Sen giai đoạn 2 (Long Châu Hội Phố) từ đầu 2017, còn 20% nữa là thanh toán xong, nghe bác nói thì cũng lo lo, nhưng hình như link bác gửi có từ tháng 4/2018 rồi. Hiện nay đường xá vào dự án đã được trãi nhựa và mở rất rộng, công trình vẫn đang làm việc nên yên tâm chút.
Em đang dưới đây nè. Mấy A/C mua ở đây giờ chưa ai có sổ hết nè. Bác rãnh thì ghé qua thử nhé

Hạng B1
14/12/09
50
13
10
HCMC
Cám ơn bác, ở VN này, mình mua bằng tiền mình nhưng mình cũng chưa phải là chủ chính thức. Em có căn chung cư Era nhận nhà được 4 năm rồi nhưng cũng
ko có 1 tờ giấy lận lưng! Haizzzzzzzz

Hạng B2
25/4/17
108
99
18
quận 9
Em đang dưới đây nè. Mấy A/C mua ở đây giờ chưa ai có sổ hết nè. Bác rãnh thì ghé qua thử nhé
bác Máy Cày chắc chuyên cày đất Đức Hòa Long An nhỉ, dưới đó đường dt 824 khúc qua ngã 3 ngay thị trấn Đức Hòa đã trải nhựa lại chưa bác?
bác có nền Làng Sen ko? bên ấy bác rành thì cho em thêm thông tin về diện tích, giá cả, quy hoạch với

Hạng D
13/1/17
1.248
1.073
113
51
Giờ đi mua đất dự án hàng nghìn miếng ở bà rịa, long an ... cứ nhìn làng sen là ra kết quả, bơm voi7` thổi lừa thôi, họa mai mấy dự án gần khu hiện hữu, khu công nghiệp, xây tự do còn đỡ

Hạng C
2/5/18
696
416
63
Hồ Chí Minh
novazon.vn
bác Máy Cày chắc chuyên cày đất Đức Hòa Long An nhỉ, dưới đó đường dt 824 khúc qua ngã 3 ngay thị trấn Đức Hòa đã trải nhựa lại chưa bác?
bác có nền Làng Sen ko? bên ấy bác rành thì cho em thêm thông tin về diện tích, giá cả, quy hoạch với
Sáng em mới đi xong. đường đã rãi nhựa đoạn Ngã 3 nhé Bác. Còn đoạn Ngã 3 lên DT9 thì em thấy đang đào đặt cống đi xe như đi ngựa. Hướng về DT825 thì đường rộng rãi lán o chạy vèo vèo.
Về phần Dự Án Làng Sen thì em chỉ ghé xem sơ thôi, thấy còn hoang vắng lắm, chỉ lát đác vài nhà thôi. Theo em thấy các Bác muốn đầu tư nên mua những dự án vừa phải nguồn hàng còn có độ khang hiếm, nhà lên nhìn còn đông đúc, chứ ôm mấy dự án to quá nhìn hoang vu lắm mà giá cũng tăng chậm. Em thấy dự án lớn chỉ có mỗi Cát Tường là đc nhiều khách tin tưởng và quan tâm nhất. Vô 2 dự án nhìn thấy 1 trời 1 vực.

Hạng B2
25/4/17
108
99
18
quận 9
Sáng em mới đi xong. đường đã rãi nhựa đoạn Ngã 3 nhé Bác. Còn đoạn Ngã 3 lên DT9 thì em thấy đang đào đặt cống đi xe như đi ngựa. Hướng về DT825 thì đường rộng rãi lán o chạy vèo vèo.
Về phần Dự Án Làng Sen thì em chỉ ghé xem sơ thôi, thấy còn hoang vắng lắm, chỉ lát đác vài nhà thôi. Theo em thấy các Bác muốn đầu tư nên mua những dự án vừa phải nguồn hàng còn có độ khang hiếm, nhà lên nhìn còn đông đúc, chứ ôm mấy dự án to quá nhìn hoang vu lắm mà giá cũng tăng chậm. Em thấy dự án lớn chỉ có mỗi Cát Tường là đc nhiều khách tin tưởng và quan tâm nhất. Vô 2 dự án nhìn thấy 1 trời 1 vực.
thanks bác cho lời khuyên

Hạng F
12/10/16
7.501
6.358
113
3 năm chưa ra sổ là bình thường, vì nếu ra sổ hồng thì phải đợi xây 1 mới rồi ra luôn chứa cdt đâu có ra sổ riêng lẻ.