Hạng B2
20/3/12
184
92
28
41
Chào các Bác!

Hiện em đang dùng forte 2011 EXMTH của anh Hải nên không có camera + cảm biến lùi. Sau một thời gian thấy có nhu cầu về camera+cảm biến lùi. Nhờ các Bác tư vấn có chỗ nào lắp đặt uy tín ở Biên Hòa không và rổ giá như thế nào? Nên dùng loại nào?

Cám ơn các Bác tư vấn!

• Like
Reactions: hongphuong
Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.562
3.086
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com
Gía thì dưới 1 triệu / 1 món ah. Còn lắp ở đâu ở BH thì em potay ah, bác thử dạo 1 vòng ở các tiệm bán đồ chơi oto ở BH xem sao ah. BHoa thì em chỉ có biết Bưởi là ngon thôi ah :D
Camera + Cảm biến thì nó chỉ có vài loại thôi bác, đều là hàng TQ, ĐL cả, cái quan trọng là chỗ làm uy tín để sau này có chuyện gì vào Bảo Hành cho nó ngon lành là okie

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng B2
9/7/11
410
2
18
45
đơn giản mà bác, cái nầy tự chơi được. bác cứ mua đồ chơi về em sang giúp bác miễn phí luôn

Hạng B2
12/5/12
337
118
63
minhtrivmep nói:
Chào các Bác!

Hiện em đang dùng forte 2011 EXMTH của anh Hải nên không có camera + cảm biến lùi. Sau một thời gian thấy có nhu cầu về camera+cảm biến lùi. Nhờ các Bác tư vấn có chỗ nào lắp đặt uy tín ở Biên Hòa không và rổ giá như thế nào? Nên dùng loại nào?

Cám ơn các Bác tư vấn!
Bạn ghé thử Lâm Cartoy ở ngoài AMATA gắn được lắm đó, mình đã gắn ở đó và giới thiệu cho mấy người bạn cũng gắn đồ chơi ở d0o1 rất hài lòng và ưng ý, anh Chủ tên Lâm tư vấn rất ok, khỏi phải đi SG chi cho mệt, SĐT anh đó nè 0943338779

• Like
Reactions: KyBu
Nếu bác lên SG thì có nhiều bác trong OS mình làm oke hơn.Còn ở dưới Biên Hòa bác vô máy chỗ đồ chơi xe đó ở gần bùn binh tam hiệp tới ngã tư Amata đó bác. Nhiều chỗ làm lắm nhưng em thấy tiệm Diễm làm cũng oke lắm bác.

Hạng B2
20/3/12
184
92
28
41
Cám ơn các Bác đã nhiệt tình tư vấn. Em thuộc dạng hơi lười nên cuôí tuần T7, CN được nghỉ là chỉ muốn nhà nên không muốn lên SG. Để bữa nào rảnh em chạy vòng vòng khu AMATA xem sao.

Hạng B2
20/3/12
184
92
28
41
huyhuynh nói:
đơn giản mà bác, cái nầy tự chơi được. bác cứ mua đồ chơi về em sang giúp bác miễn phí luôn
Cám ơn Bác Huyhuynh đã nhiệt tình hỗ trợ. Nhưng em sợ ở nhà thì không đủ đồ nghề để thao tác và em cũng không biết nên mua camera+cảm biển loại nào nữa.

Hạng B2
9/7/11
410
2
18
45
minhtrivmep nói:
huyhuynh nói:
Cám ơn Bác Huyhuynh đã nhiệt tình hỗ trợ. Nhưng em sợ ở nhà thì không đủ đồ nghề để thao tác và em cũng không biết nên mua camera+cảm biển loại nào nữa.
cai nầy dễ lắm bác. em tự làm cho em nè.
bác tham khảo link: http://www.otosaigon.com/forum/DIY-l%E1%BA%AFp-camera-l%C3%B9i-cho-xe-c%E1%BB%8F-m5421830.aspx
mua đồ lắp thì tùy bác. vì toàn là hàng tàu không thôi hà. cái nào cũng như nhau thui bác ợ

Hạng B2
20/3/12
184
92
28
41
Cám ơn Bác đã nhiệt tình tư vấn cho em. Bác cho em hỏi nếu gắn mấy thứ này vào có ảnh hưởng gì đến điện đóm của xe không, có tăng nguy cơ chập cháy không? Dạo này thấy nhiều xe bị cháy quá nẹn em cũng ngán. Cám ơn Bác!

Hạng C
3/2/11
586
6
18
BH
minhtrivmep nói:
Cám ơn Bác đã nhiệt tình tư vấn cho em. Bác cho em hỏi nếu gắn mấy thứ này vào có ảnh hưởng gì đến điện đóm của xe không, có tăng nguy cơ chập cháy không? Dạo này thấy nhiều xe bị cháy quá nẹn em cũng ngán. Cám ơn Bác!
Em cũng ngán như bác chủ, nếu có sẵn mấy cái giắc cắm vào thì tốt nhỉ. Em ngồi hóng...