Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Mặt tiền đường Nguyễn Trung Trực, P4 giờ có giá bao nhiêu bác? Em có miếng đất 2 MT 4.5x12m đang định bán?
Bác định bán giá bao nhiêu ? Inbox em nhen.
Khu An Sơn em vào tham quan rồi ít nhất 2 lần, khu biệt thự độc lập trên đồi cao, nhưng không còn 1 cái cây nào ở đó, có lác đác vài căn đang xây và đang ở, có 1 lối vào đường An Sơn, đi thẳng thì hết khu gặp đường đất. Khu này ở chán lắm mấy bác ui.

• Like
Reactions: kts.quang and winds
Hạng B2
19/12/15
261
289
63
26
Sai Gon
Em thấy rất nhiều bác rất yêu Đà Lạt, và nhiều bác cũng muốn hỏi thông tin đường xá, địa điểm, khách sạn .v.v.
Vậy em mời các bác vào group Đà Lạt - Tán Gẫu nhé !
Mấy bác inbox số ĐT để em add vào, mấy bác nhớ cài app Viber nha !
Luu : 090-340-3389

Hạng C
6/6/16
654
873
93
Các bác bỏ qua việc buôn bán đi... Tháng sau em lên ĐL có gì hú anh em caphe giao lưu nhé? Dự là đi tuần thứ 2 hoặc 3 của tháng 10.

Hạng C
6/6/16
654
873
93
Cho em hỏi xíu... Có bác nào rành về cái khách sạn Công Đoàn ở Yersin ko? Cơ sở vật chất nó còn tốt như trước ko vậy?
Em đặt Sammy thì ngày đó hết phòng, Ngọc Lan thì cao quá, Du Parc khoảng 750 còn Công Đoàn nghe có 400 lại đối diện hồ Xuân Hương nên nghe cũng hấp dẫn. Đang phân vân Du Parc và Công Đoàn bác nào ĐL vào chém phụ với?

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Cho em hỏi xíu... Có bác nào rành về cái khách sạn Công Đoàn ở Yersin ko? Cơ sở vật chất nó còn tốt như trước ko vậy?
Em đặt Sammy thì ngày đó hết phòng, Ngọc Lan thì cao quá, Du Parc khoảng 750 còn Công Đoàn nghe có 400 lại đối diện hồ Xuân Hương nên nghe cũng hấp dẫn. Đang phân vân Du Parc và Công Đoàn bác nào ĐL vào chém phụ với?
Hi hi, cả 2 ks này em đều chưa ở vì kg thích xa chợ, nhưng cả 2 đều khá cũ, bác hỏi thử bác @onggia68 đi, bác đó mới đi về và ở Du Parc.
Công Đoàn buồn và nghen nói có ma cỏ.

• Like
Reactions: winds
Hạng D
23/8/15
1.782
26.823
113
55
Mình mới ở hôm cuối tuần rồi ở Du Parc. Đặt phòng deluxe qua booking.com cho 1 đêm mất khoản 1.3tr. Ks khá cũ, kiểu Pháp, thang máy cổ lỗ sĩ, lúc chạy lúc kg. Thảm nhìn cũ mèm. Được cái cầu thang và trong phòng sàn gỗ. Ks kg có máy lạnh. Vị trí thì ok, sát bên Nhà thờ con Gà, đi bộ qua chợ chắc mất khoản 10p. Chỗ ăn sáng ks đang sửa chữa nên dời qua bên kia đường có view khá đẹp. Lúc về check out làm cú hụt tim vì tìm mãi mới ra cái CMND của bx.
Lập group yêu Đà Lạt trên Viber, các bác nghĩ sao ?

• Like
Reactions: QT75 and Thofth
Hạng B1
26/12/14
54
71
18
Cái khách sạn Công Đoàn này năm 2013 nhà trai em đến đó ở để đi đón dâu, hehehe; khuôn viên rộng, gần trung tâm, nhưng phòng ốc cũ kỹ lắm bác :)

• Like
Reactions: QT75 and kts.quang
Hạng C
6/6/16
654
873
93
Mình mới ở hôm cuối tuần rồi ở Du Parc. Đặt phòng deluxe qua booking.com cho 1 đêm mất khoản 1.3tr. Ks khá cũ, kiểu Pháp, thang máy cổ lỗ sĩ, lúc chạy lúc kg. Thảm nhìn cũ mèm. Được cái cầu thang và trong phòng sàn gỗ. Ks kg có máy lạnh. Vị trí thì ok, sát bên Nhà thờ con Gà, đi bộ qua chợ chắc mất khoản 10p. Chỗ ăn sáng ks đang sửa chữa nên dời qua bên kia đường có view khá đẹp. Lúc về check out làm cú hụt tim vì tìm mãi mới ra cái CMND của bx.
View attachment 534420

View này bác chụp ở đâu thế? Em mới ở Du Parc hôm 30/04 năm nay, ăn sáng thì bước qua bên kia đường 3 mặt đường toàn xe cộ làm gì có cảnh này nhỉ???

Hạng C
6/6/16
654
873
93
Cái khách sạn Công Đoàn này năm 2013 nhà trai em đến đó ở để đi đón dâu, hehehe; khuôn viên rộng, gần trung tâm, nhưng phòng ốc cũ kỹ lắm bác :)

Tại nghe nói có view hồ Xuân Hương, không gian thoáng mát, khuôn viên thoải mái nên hỏi thăm để nghiên cứu chứ em nghĩ cái gì của Nhà nước là chỉ có cũ và cũ thôi.
Có lẽ em ở Du Parc cho nó lành, vì ngoài khoản phòng nhỏ, thang máy cũ ra thì không có gì phàn nàn ở khu trung tâm với giá 750k/đêm.
Nhưng em có 1 điều lạ là Du Parc có cái cửa giữa 2 phòng khác nhau chi vậy bác nào biết không ạ? Lỡ như không biết nhau mà quên chốt cửa tối mấy em chân dài qua hiếp em sao em dám chống cự?

Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
Lên Đà lạt thì ráng tìm chổ nào còn sót vài cây thông, hoặc vườn cây nhiều mà nhảy zô.
Chứ nhè mấy chổ phủ bạt ny-lông mà ở .........thì còn gì là khung cảnh Đà lạt ????

• Like
Reactions: QT75 and kts.quang