Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
bác Sixsense add phone xong xóa liền mấy comment có số điện thoại nha
bọn BHNT và các thể loại QC, MG đang rình lấy số đó, chưa tính bọn lừa đảo tìm tàng ....
em đã xoá trên bài của mình, còn mấy bác comment số đt nên tự delete , chứ em đâu xoá được (đã add xong)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Bác @nguyencuong79 hôm trước hỏi áp suất lốp xe phải không ạ :) ? Đi Dalat bao giờ em cũng kiểm tra cho 2.2-2.3kg/cm2, do xe mình sẽ chạy tốc độ cao trên cao tốc, cũng như chạy thời gian dài kết hợp trời nắng, sẽ làm tăng áp suất lốp. Tính từ đầu năm, 9 tháng x 2 lần = 18 chuyến đi Đà Lạt, em thấy xe chạy êm và an toàn, không hao xăng.
Còn chạy trong TP bác muốn cho khoảng 2.5kg/cm2 thì tuỳ ý.

Hạng C
5/4/16
539
374
63
44
Bác @nguyencuong79 hôm trước hỏi áp suất lốp xe phải không ạ :) ? Đi Dalat bao giờ em cũng kiểm tra cho 2.2-2.3kg/cm2, do xe mình sẽ chạy tốc độ cao trên cao tốc, cũng như chạy thời gian dài kết hợp trời nắng, sẽ làm tăng áp suất lốp. Tính từ đầu năm, 9 tháng x 2 lần = 18 chuyến đi Đà Lạt, em thấy xe chạy êm và an toàn, không hao xăng.
Còn chạy trong TP bác muốn cho khoảng 2.5kg/cm2 thì tuỳ ý.
Em để 2,4 bác ơi mới đi VT chạy suốt áp suất tăng 2,6-2,7 chạy nhẹ ghê luôn . E nghi 2,4 là ok rồi

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Em để 2,4 bác ơi mới đi VT chạy suốt áp suất tăng 2,6-2,7 chạy nhẹ ghê luôn . E nghi 2,4 là ok rồi
Chắc bác chạy xe mới, lốp mới + VT chỉ có 2hrs nên OK
Còn Dalat chạy mất 7hrs + lốp cũ nên em theo khuyến cáo của NSX xe cho lành. Nó chung là đi xa không nên bơm lốp quá căng >2.5kg, có thể lợi ít hại nhiều.

Hạng B1
26/12/14
54
71
18
Mợ và bác cho xin số phone để add vào group ạ

Em mới add vào group viber rồi nha bác
AeOS ở đây người thì gốc Dalat, người thì yêu thích, người thì đang và sẽ tìm chổ nghỉ ngơi ở đất Dalat. Em đề nghị chúng ta làm một buổi of cafe sáng nhè nhẹ vào thứ bảy cuối tuần này, các bác mợ thấy sao?
Khoảng giữa tháng 10, có các mợ bên hội OS Thủ Đức lên tour ngắn ngày đi Dalat (em chưa biết có đi chung hay không)- nếu cùng kết hợp lên đường, hoặc gặp nhau trên đó thì quá đẹp.
Em chưa được add bác ah