Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Tại nghe nói có view hồ Xuân Hương, không gian thoáng mát, khuôn viên thoải mái nên hỏi thăm để nghiên cứu chứ em nghĩ cái gì của Nhà nước là chỉ có cũ và cũ thôi.
Có lẽ em ở Du Parc cho nó lành, vì ngoài khoản phòng nhỏ, thang máy cũ ra thì không có gì phàn nàn ở khu trung tâm với giá 750k/đêm.
Nhưng em có 1 điều lạ là Du Parc có cái cửa giữa 2 phòng khác nhau chi vậy bác nào biết không ạ? Lỡ như không biết nhau mà quên chốt cửa tối mấy em chân dài qua hiếp em sao em dám chống cự?

View này 850K (2 giường, ban công), 650K (1 giương 1m8, cửa sổ) ok không bác ?
Lập group yêu Đà Lạt trên Viber, các bác nghĩ sao ?

Phòng 1 giường.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Em quê ở Đà Lạt đây, có thành lập hội đồng hương được không mọi người ............
Vậy hôm nào cuối tuần, T.7, aeOS làm cái cafe off giao lưu ơ Saigon cho cả người gốc ĐL, sắp định cư ở ĐL, yêu ĐL...
P/s riêng về DuParc hôm trước nhà em ở cái Suite cũng thuộc lọai phòng tốt nhất, nhưng khá thất vọng, và em nghĩ với giá tiền đó vào AnaMandara gần tp, hoắc vào các resort hồ TL sẽ hợp lý hơn.

Hạng D
10/4/13
1.368
687
113
Vậy cuối cùng là các bác có tạo group viber dà lạt ko?

Hạng D
23/8/15
1.782
26.882
113
55
Vậy hôm nào cuối tuần, T.7, aeOS làm cái cafe off giao lưu ơ Saigon cho cả người gốc ĐL, sắp định cư ở ĐL, yêu ĐL...
P/s riêng về DuParc hôm trước nhà em ở cái Suite cũng thuộc lọai phòng tốt nhất, nhưng khá thất vọng, và em nghĩ với giá tiền đó vào AnaMandara gần tp, hoắc vào các resort hồ TL sẽ hợp lý hơn.
Thang máy quá cũ, lúc chạy lúc kg. Đồ đạc thì quá cũ. Mình chắc cũng thử 1 lần thôi vì ks cạnh bên Nhà Thờ tiện cho việc đi lễ sáng.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Em quê ở Đà Lạt đây, có thành lập hội đồng hương được không mọi người ............
iem gần Đà Lạt :)
Mợ và bác cho xin số phone để add vào group ạ

Em mới add vào group viber rồi nha bác
AeOS ở đây người thì gốc Dalat, người thì yêu thích, người thì đang và sẽ tìm chổ nghỉ ngơi ở đất Dalat. Em đề nghị chúng ta làm một buổi of cafe sáng nhè nhẹ vào thứ bảy cuối tuần này, các bác mợ thấy sao?
Khoảng giữa tháng 10, có các mợ bên hội OS Thủ Đức lên tour ngắn ngày đi Dalat (em chưa biết có đi chung hay không)- nếu cùng kết hợp lên đường, hoặc gặp nhau trên đó thì quá đẹp.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
bác Sixsense add phone xong xóa liền mấy comment có số điện thoại nha
bọn BHNT và các thể loại QC, MG đang rình lấy số đó, chưa tính bọn lừa đảo tìm tàng ....