Hỏi/Đáp Kỹ Thuật Lắp Smartkey cho xe đã có Smartkey.

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
Tự lắp đơn giản chứ bác, có phải cắt nối gì nhiều không ạ ? Với lại cái modul bluetooth là phải mua riêng hay sao ạ ?
Chỉ plug n play thôi, module smartkey của Elantran nó nằm phía bên hộc để đồ bên phụ, bác tháo hộc để đồ ra là thấy cái module smartkey đó, bác unplug 2 cái jack trên module và cắm nó vào bên mykey, rồi cắm lại 2 jack của mykey vào module smartkey là xong.
Muốn nổ máy mà cho nó kêu tin tin thì nối dây còi màu nâu trên mykey vào dây còi dưới volang nữa là ok.
Module bluetooth and antenna là mua riêng, giá 1.7 triệu.

Hạng B2
18/6/14
276
303
63
35
daewoo magnus 2.5 có bộ nào lắp được ko bác nâng cấp cái này hay hay này

Hạng F
7/7/06
5.631
732
113
HCM
www.otosaigon.com
Có bộ náo lấp cho xe em đc ko bác
có bộ Mykey Wire, cũng của Korea, bộ này dành các xe chưa có hệ thống smartkey and Start/stop, bộ này có khả năng kết nối với Iphone, dùng iphone để điều khiển xe được, nếu như mua thêm bộ bluetooth n antenna.

• Like
Reactions: phongpro88
Hạng B2
18/6/14
276
303
63
35
có bộ Mykey Wire, cũng của Korea, bộ này dành các xe chưa có hệ thống smartkey and Start/stop, bộ này có khả năng kết nối với Iphone, dùng iphone để điều khiển xe được, nếu như mua thêm bộ bluetooth n antenna.
Bác cho em giá time gian lắp đặt có cắt dây đấu nói gì nhiều ko bác

Hạng B2
3/10/14
167
1.465
93
Em mới gắn 1 bộ chỗ bác Trí cho xe Santafe. Sử dụng tiện lợi & nhiều tiện ích nhất là khi đi đá banh hay tắm biển. Cảm ơn bác Trí.

• Like
Reactions: jungle
Tập Lái
1/4/07
47
0
6
em sắp cho ra lò các bộ lên kính.
Bác có bộ lên kính tự động cho Sorento R (Thaco lắp) chưa bác?
Xe em có cửa kính bên lái và bên phụ đều có Auto bác ạ.