Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com
Thai phụ bị cán chết ngay tại chỗ, em bé lòi ra và văng ra ngòai nhưng cũng tử vong sau 2 tiếng:(

Còng người chồng thì không bị gì cả!

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Re: Lật xe Pajero trong thành phố mới Bình Dương

puma.com nói:
Thai phụ bị cán chết ngay tại chỗ, em bé lòi ra và văng ra ngòai nhưng cũng tử vong sau 2 tiếng:(

Còn người chồng thì không bị gì cả!
Thiện tai, người gây ra tai nạn thì không sao.

TOY
Hạng D
25/3/08
2.860
39
48

Nghe chuyện của bác Páo ghê quá :(
Em thấy đèn đỏ dù là giữa khuya vắng cũng ngừng luôn, không ít lần cũng bị né qua vuợt mặt và bị chửi là hâm :mad:

Hạng B2
30/7/04
412
24
18
Sài Gòn

bác chủ có nghĩa cử cao đẹp, đáng để mọi người noi theo.

an toàn trên hết. Luôn luôn qua sát (tất nhiên ý thức tuân thủ luật lệ thì osers ta có rồi, ai chưa có bổ sung nhanh nhé), lái xe trong tư thế phòng thủ: mình đi cản thận chưa chắc các thằng kế bên cũng vậy--> thận trọng quan sát để mình luôn trong thế chủ động (nhiều lần bị chửi là HÂM cũng chả sao)

Hạng D
17/2/08
1.000
3
38
61
TP. HCM

Hoan hô bác chủ có nghĩa cử cao đẹp.
Mong các OSer chú ý, không vượt đèn đỏ ở những nới vắng. Các ngã 4 cắt ngang Nguyễn L Bằng, Q.7 đoạn giữa NVL và HQV thường xuyên thấy các 4B, 2B vượt đèn đỏ.

Last edited by a moderator:
Hạng C
3/5/08
965
4
18
53

Cứ tuân thủ đúng luật thì sẽ giảm thiểu rủi ro, còn nếu muốn vượt ok cho vượt nhưng trước khi chạy hãy chịu khó quan sát tý, e để người VN ta ko bao giờ quan sát khi giao thông cả.

Hạng B2
3/2/12
395
3
0
112
Ông chồng sẽ day dứt suốt quãng đời còn lại. Thiệt tội nghiệp chỉ vì 1 giây phóng ẩu
puma.com nói:

Còng người chồng thì không bị gì cả!