Hạng C
20/1/10
676
32
28
40
yeuxehoi nói:
Báo cáo các bác là đợt rồi trên đường OFF Golden Coast em có thấy thông tin LỄ HỘI ẨM THỰC QUỐC TẾ TẠI VŨNG TÀU TỪ 21/7 - 25/7/2010.
Lúc về chúng em có ghé Vũng Tàu thì thấy đang chuẩn bị, đã dựng sạp ngoài đường Thùy Vân và đoạn đường Lê Hồng Phong (đối diện bãi Biển Đông).
Vậy có bác nào máu không ạ ? Hôm ấy em đi ké với lớp học của Gấu, sẽ gặp Mr Yan nhờ ổng lắp cái bếp trong xe để OFFROAD còn có chỗ nấu ăn nữa :D
@ km2009: máu còn hem ? cần thêm mana hông để em bơm cho bác :D

Bác tính đi ngày nào???? Thứ 7, CN về hả hay sao???

thinhlace nói:
tam.kfc nói:
jungle nói:
Dragontu78 nói:
Thôi em không đi đâu, lo dành dụm tiền bỏ ống heo, năm sau đi ăn thôi nôi anh em KIAFC....

Vụ này mới à, hay à nghen.

cái vụ này lưu hành nội bộ KIAfc bác àh

Vậy là ngoài hội kia không đi được hả bác?

dạ tham gia tất bác ạh, em là em đang nói cái vụ "lo dành dụm tiền bỏ ống heo, năm sau đi ăn thôi nôi anh em KIAFC" :D

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Chào cả nhà,
Vụ phòng ốc thì hiện nay full hết trọi rùi, nên em tính sáng đi chiều về CN đó, đi sớm 1 chút cho mát mẻ.
Có bác nào đi thì đi cùng em cho vui, chứ đặt phòng thì em bó tay rùi á.
Em muốn đi đợt này để chạy vòng vèo Vũng Tàu khoe slogan rồi lãnh quá trời thức ăn free, tha hồ thu hoạch chiến lợi phẩm.
"Xấu nhưng mà biết phấn đấu
Mất ngủ vì không có đối thủ" :D

Hạng C
20/1/10
676
32
28
40
yeuxehoi nói:
Chào cả nhà,
Vụ phòng ốc thì hiện nay full hết trọi rùi, nên em tính sáng đi chiều về CN đó, đi sớm 1 chút cho mát mẻ.
Em muốn đi đợt này để chạy vòng vèo Vũng Tàu khoe slogan rồi lãnh quá trời thức ăn free, tha hồ thu hoạch chiến lợi phẩm.

Hay mình ra đó tối thứ 7, đêm tập trung dưới chan núi lớn ngay tượng chúa đó... nhậu nhẹt,...ai cần ngủ thì mang theo lều...

Hạng D
15/5/10
1.597
1
38
46
atomchan nói:
yeuxehoi nói:
Chào cả nhà,

Hay mình ra đó tối thứ 7, đêm tập trung dưới chan núi lớn ngay tượng chúa đó... nhậu nhẹt,...ai cần ngủ thì mang theo lều...
Vụ này hấp dẫn nhe các bác , chắc em cố gắng đu theo lun ....hehehehhe....