Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Em hélo các bác, tình hình rất là tình hình, hôm nay em đã nhận được kha khá thiệp cưới của bạn bè, toàn phang t7, CN, khiếp bà con kéo nhau cưới hàng loạt, toàn bạn cấp 2, 3, đại học cưới mới ghê chớ.
Do đó khả năng đi vụ Ẩm thực bị ảnh hưởng rồi, chẹp !

Hạng D
16/3/10
2.331
6
38
trùi ui, với điều kiện đường xá ntn, toàn dân SG đổ về ẩm thực thì ko biết kẹt xe đến bao h?

Hạng D
16/3/10
2.331
6
38
yeuxehoi nói:
Chào cả nhà,
Vụ phòng ốc thì hiện nay full hết trọi rùi, nên em tính sáng đi chiều về CN đó, đi sớm 1 chút cho mát mẻ.
Có bác nào đi thì đi cùng em cho vui, chứ đặt phòng thì em bó tay rùi á.
Em muốn đi đợt này để chạy vòng vèo Vũng Tàu khoe slogan rồi lãnh quá trời thức ăn free, tha hồ thu hoạch chiến lợi phẩm.
"Xấu nhưng mà biết phấn đấu
Mất ngủ vì không có đối thủ" :D

giống đi khất thực quá

EMMA JUDGE
1/9/08
1.099
3
38
Tp Hồ Chí Minh
m.facebook.com
blackspider nói:
yeuxehoi nói:
Chào cả nhà,
Vụ phòng ốc thì hiện nay full hết trọi rùi, nên em tính sáng đi chiều về CN đó, đi sớm 1 chút cho mát mẻ.
Có bác nào đi thì đi cùng em cho vui, chứ đặt phòng thì em bó tay rùi á.
Em muốn đi đợt này để chạy vòng vèo Vũng Tàu khoe slogan rồi lãnh quá trời thức ăn free, tha hồ thu hoạch chiến lợi phẩm.
"Xấu nhưng mà biết phấn đấu
Mất ngủ vì không có đối thủ" :D

giống đi khất thực quá

hai đồng chí hội phó này chơi nhau hoài àh nha, mang ra chi hội kỹ luật mới được.

Hạng D
15/3/10
2.163
49
48
48
Ricky_do nói:
Em là em sợ mấy cái vụ hội này lắm, người đông như kiến, cái gì cũng tăng giá, mỗi dịch vụ ăn theo là giảm :D
Hay lại BBQ nhỉ :D

Em ủng hộ vụ BBQ, bác Rich nên tổ chức tại nhà bác để mấy anh em tổng kết, báo cáo tình hình đi..

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Ricky_do nói:
Em là em sợ mấy cái vụ hội này lắm, người đông như kiến, cái gì cũng tăng giá, mỗi dịch vụ ăn theo là giảm :D

Dịch vụ ăn theo nào giảm, bác chỉ em với :D
Cảm ơn sự nhiệt tình của bác, nhưng em ko mún nghĩ đến cảnh bác và Gấu ăn cả tuần chưa hết giống lần trước đâu, hic hic hic...

Hạng D
16/3/10
2.331
6
38
Ricky_do nói:

đúng đoá, nghe PR nhà bác Ricky đẹp tè lun mà tiếc cái e gia nhập trễ quá, tranh thủ đợt này tổng kết chuyến off PT mình làm cái đê

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
blackspider nói:
Ricky_do nói:

đúng đoá, nghe PR nhà bác Ricky đẹp tè lun mà tiếc cái e gia nhập trễ quá, tranh thủ đợt này tổng kết chuyến off PT mình làm cái đê

nàh bác ricky thì vui rồi , nhậu xong còn được khuyến mãi hồ bơi nữa , + đồ ăn thì phủ phê và rượu tây nữa chứ , nhưng mà nghĩ lại cật cho 2 vợ chồng bác ấy quá , còn dư đồ ăn 1 tuần còn chưa hết nữa hic hic .