Hạng D
15/3/10
2.163
49
48
48
Bởi vậy tới đó mình ăn cho hết rồi dọn cho sạch rùi ...về..... Tội bác Rich dọn dẹp wa...

Hạng D
30/10/09
1.097
4
38
123
Em có ý kiến thế này, tuần tới bác nào đi VT, thì chiều thứ 7 mình đi, sáng sớm chủ nhật, khoang 4 5h sáng mình về. Không cần Hotel, không sợ kẹt xe luôn

Còn bác nào về trễ mà sợ thì vác xe mình gửi lên tàu cánh ngầm rồi đu về cho nó lành

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
thoy thế này nha, tùy theo bác Ricky chọn ngày nào OK thì báo ae 1 phát, các mem nào mới chưa bít nhà thì đến thăm nhà bác í luôn (nhớ đem đồ bơi + bình hơi).
thực đơn cho đợt này e xin đề xuất đúng 1 món thoy: súp bí đỏ, xong ! :D
đợt trước thực đơn e đưa hơi nhìu, bác bác í còn thêm vào nữa, thế là 2 vợ chồng bác í tăng cân vùn vụt, bơi hì hục một thời gian mới trở lại bình thường :D

Hạng C
16/6/09
924
74
28
Hoi KMSC vui quá ta ơi ! Các bác mà có đi VT tham dự hội Am Thực thì cho e gia nhập với được kg ạ ? Gì chứ ăn là thèm lắm ! hihi

Hạng D
30/10/09
1.097
4
38
123
yeuxehoi nói:
thoy thế này nha, tùy theo bác Ricky chọn ngày nào OK thì báo ae 1 phát, các mem nào mới chưa bít nhà thì đến thăm nhà bác í luôn (nhớ đem đồ bơi + bình hơi).
đợt trước thực đơn e đưa hơi nhìu, bác bác í còn thêm vào nữa, thế là 2 vợ chồng bác í tăng cân vùn vụt, bơi hì hục một thời gian mới trở lại bình thường :D

bác iu xe chơi kiểu gì thế này, sao tự nhiên bác lại bàn ra

Hạng D
14/12/04
1.725
43
48
44
Xì Gòong
www.goldencrown.com.vn
Nhoc Quay nói:
yeuxehoi nói:

bác iu xe chơi kiểu gì thế này, sao tự nhiên bác lại bàn ra

Tình hình là dạo này mưa bão nhiều quá nên kg thuận tiện cho việc tổ chức BBQ, em xin phép rút lại lời đề nghị trên để tránh việc anh em bàn ra kế hoạch của YXH và bác Nhóc Quậy. Rất mong các bác bỏ qua cho lời đường đột của em và ủng hộ nhiệt tình kế hoạch của các bác đã đề ra, xin chân trọng cảm ơn !!

Last edited by a moderator:
Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
35
Bác Nhóc ơi ko phải em bàn ra mà như em đã nói em dính đám cưới T7, CN luôn nên ko đi VT được ạ.
@ bác Ricky: ok bác, khi nào thuận tiện thì bác hú 1 phát, ko vấn đề gì ạ, ở SG thì lẹ mà, mùa này là mùa du lịch, em nghĩ bác busy lắm mà vẫn đưa ra đề xuất BBQ thì bác quá nhiệt tình rồi, hihihi...