Hạng B2
21/10/11
489
15
18
Sự việc là đầu năm mới e may mắn đc trung thưởng xe cỏ để đi chợ....đc mọi người và ae trong hội bim chúc mừng muốn banh cái facebook của e luôn, và mn đè e ra đòi e rữa....nên e quyết định rữa 1 trận hoành tá tràng....e xin mời ae trong hội bim với ae nào quen biết e thứ 7 này ngày 18/1/2014 qa cafe Soho bên quận 7 cf rồi quyết định đi đâu rữa nha mn
Lần nữa thank mn và ae đã chúc mừng ...e rất vui và hy vọng thứ 7 này sẽ gặp đông đủ ae nhé...
Chào thân ái và đoàn kết....kkkkkk

Hạng B2
7/3/11
233
70
28
46
Chúc mừng bác, nhìn MC em nhớ trái mướp đắng hôm trước. Hy vọng bác Chương được chiêm ngưỡng mướp khi nhận xe

download.axd

Hạng D
12/5/12
1.339
957
113
google.com
dù ko tham gia được nhưng em ghi nhận tấm chân tình của boy bánh bèo :)

hehe, congrats!

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
E ko bít bác nói đùa vui hay í j mà cũng chiếc xe e mua để đi lại mà bác bảo là xe cỏ để đi chợ... E buồn :(

Hạng B2
21/10/11
489
15
18
Hic....e nói vui với ae đó mà...sr bác làm bác hiểu lầm...a đâu giàu đến nổi coi xe cả tỷ là xe cỏ....nói vui với ae thôi ah...kkkk....th7 này ra chung vui vơi e lun nha bác...sẵng tạ lỗi với bác luôn...kkkk

Hạng B2
5/12/09
495
55
28
lyhongchuong nói:
Sự việc là đầu năm mới e may mắn đc trung thưởng xe cỏ để đi chợ....đc mọi người và ae trong hội bim chúc mừng muốn banh cái facebook của e luôn, và mn đè e ra đòi e rữa....nên e quyết định rữa 1 trận hoành tá tràng....e xin mời ae trong hội bim với ae nào quen biết e thứ 7 này ngày 18/1/2014 qa cafe Soho bên quận 7 cf rồi quyết định đi đâu rữa nha mn
Lần nữa thank mn và ae đã chúc mừng ...e rất vui và hy vọng thứ 7 này sẽ gặp đông đủ ae nhé...
Hôm nay đi nhận xe mà thấy A Lý nói xe cỏ nên hơi buồn.....;((
Kì này phải có.......mẩu 300usd một nháy mới vui lại được nha A Lý.....:)))

Chi Hội Trưởng BFC
1/3/10
5.332
5.015
113
Emptiness
Anh em BFC vào đặt gạch luôn nè, chắc làm buổi chúc mừng LHC + Tất niên sớm quá! :D

Hạng B2
21/10/11
489
15
18
me xe 2010 nói:
lyhongchuong nói:
Hôm nay đi nhận xe mà thấy A Lý nói xe cỏ nên hơi buồn.....;((
Kì này phải có.......mẩu 300usd một nháy mới vui lại được nha A Lý.....:)))
Phải a lấy trễ tí là e bán rẻ cho a rồi...kkkk...thôi kệ để đi chung với a cho có đôi có cặp hen....kkk...thứ7 nhớ qa soho q7 nha a