Tập Lái
7/10/17
36
4
8
33
viettoyota.com.vn
Xe toyota innova j lên g theo mình được biết là đăng kiểm được, nhưng kê khai thêm 1 số chi tiết khi bạn độ xe.

Tập Lái
10/6/16
35
18
8
35
Xe e phải xuống lại đời rồi các bác ah. Vì lý do là xe e khi đk lần đầu đã bị lưu hồ sơ. Giờ e có đi đâu hay nhờ ai cũng ko đc. Cảm ơn các bác đã nhiệt tình tư vấn giúp đỡ e. Chúc các bác và gia đình nhiều sk

Hạng B1
10/1/17
84
36
18
37
Xe e phải xuống lại đời rồi các bác ah. Vì lý do là xe e khi đk lần đầu đã bị lưu hồ sơ. Giờ e có đi đâu hay nhờ ai cũng ko đc. Cảm ơn các bác đã nhiệt tình tư vấn giúp đỡ e. Chúc các bác và gia đình nhiều sk
zậy Bác đi thuê đồ thử coi dc ko? rồi đem đi đăng kiểm , xong rồi gắng lại như cũ, lần tới đi đăng kiểm rút kinh ngiệm, chứ Bác xuống đời xe uổng lắm...

Hạng B2
12/10/15
313
354
63
Các bác cho e hỏi e chạy lốp khác với thông số đăng kiểm thì khi đăng kiểm có bị đuổi ra bắt thay lại đúng lốp như trong tờ đăng kiểm ko

Tập Lái
10/6/16
35
18
8
35
zậy Bác đi thuê đồ thử coi dc ko? rồi đem đi đăng kiểm , xong rồi gắng lại như cũ, lần tới đi đăng kiểm rút kinh ngiệm, chứ Bác xuống đời xe uổng lắm...
E cũng hỏi qua rồi bác ah, e cũng đang đi theo hướng này. Nhưng cũng khá phức tạp bác ơi. Màu sơn rồi mấy cái bas ko khớp. E ở đalat , ko biết sg dịch vụ này có chuyên hơn ko, rồi giá có ổn ko nữa .E vẫn đang tìm hiểu thêm

• Like
Reactions: Linhnguyenln
Tập Lái
10/6/16
35
18
8
35
Các bác cho e hỏi e chạy lốp khác với thông số đăng kiểm thì khi đăng kiểm có bị đuổi ra bắt thay lại đúng lốp như trong tờ đăng kiểm ko
Lốp sai cũng ko qua đc bác nhé, nhưng lỗi cũng nhẹ, bác đk ở đâu thì nên hỏi trc rồi mới đưa xe vào để tránh mất thời gian nha