Tập Lái
15/4/16
11
2
3
32
Hệ thống nâng gầm trên LS nói chung, nhất là trên LS430, khá là chậm, đôi khi phải lăn bánh chầm chậm 1 tí thì mới nâng lên nhé bác.

Xe này thiếu đồ mà 2006 kêu giá này cao lắm nhé bác, tầm 1.1 tỷ thôi nếu mua dùng. Xe này không có nhún khí + nâng hạ gầm.
chủ xe k bớt sâu vậy anh ơi
chốt 1250
mà cho em hỏi khi mua xe vào hảng test có yên tâm k anh
hay là phải có thầy thợ theo mới biết được mấy cái sắp và chuẩn bị hư

• Like
Reactions: vioswhite
Hạng D
23/2/07
2.441
317
83
Hồ Chí Minh
www.otosaigon.com
chủ xe k bớt sâu vậy anh ơi
chốt 1250
mà cho em hỏi khi mua xe vào hảng test có yên tâm k anh
hay là phải có thầy thợ theo mới biết được mấy cái sắp và chuẩn bị hư
Vô hãng test thoải mái nhé bác, vô hãng sẽ yên tâm hơn, nhưng test ra lỗi thì nên sửa bên ngoài cho rẻ bác ợ.

Nó nâng lên được khoảng mấy centimet hả bác? Xem em LS460L 2007.
Nâng được tầm gần 4cm nhé bác, tầm 1.5 inches.

Tập Lái
15/4/16
11
2
3
32
Vô hãng test thoải mái nhé bác, vô hãng sẽ yên tâm hơn, nhưng test ra lỗi thì nên sửa bên ngoài cho rẻ bác ợ.

Nâng được tầm gần 4cm nhé bác, tầm 1.5 inches.
sửa bên ngoài thì vào chổ nào vậy a
anh cho em 1 vài chổ anh hay tới sữa chữa đc k ạ

Hạng B2
21/8/04
140
152
43
Chào Các Bác,
xe em không biết bị lỗi gì mà âm thanh không có, đầu đĩa DVd , CD Fm... vẫn chạy được nhưng tiếng thì không, em đã thử đủ cách rồi nhưng chưa biết bị sao, có lẽ phải mang ra hãng.
bác nào mắc lỗi tương tự đã khắc phục xong cho em ít kinh nghiệm nhé.
Cảm ơn các Bác. Xe em LS460-2007

• Like
Hạng D
23/2/07
2.441
317
83
Hồ Chí Minh
www.otosaigon.com
Bị im tất cả loa như vậy khả năng lớn nhất là amply tạch thôi bác, đem ra cho kiểm tra, thường là hư IC hoặc đứt dây này nọ. Mang ra hãng cũng dc nhưng không cần thiết đâu bác, hãng nó chuyên máy móc chứ đồ điện nhiều lúc kêu bên ngoài vào. Riêng phần âm thanh thì e rất khó tính, nhưng chỗ của bác Phú HP Stereo trên đây làm e rất hài lòng. Vừa rồi có ủng hộ dàn âm thanh Audison của Ý giá 70tr cho Infiniti G37S của e đây. Nói chung bác qua đây kiểm tra được, ở Quận 7:

https://www.facebook.com/saigoncaraudio

• Like
Hạng B2
21/8/04
140
152
43
Bị im tất cả loa như vậy khả năng lớn nhất là amply tạch thôi bác, đem ra cho kiểm tra, thường là hư IC hoặc đứt dây này nọ. Mang ra hãng cũng dc nhưng không cần thiết đâu bác, hãng nó chuyên máy móc chứ đồ điện nhiều lúc kêu bên ngoài vào. Riêng phần âm thanh thì e rất khó tính, nhưng chỗ của bác Phú HP Stereo trên đây làm e rất hài lòng. Vừa rồi có ủng hộ dàn âm thanh Audison của Ý giá 70tr cho Infiniti G37S của e đây. Nói chung bác qua đây kiểm tra được, ở Quận 7:

https://www.facebook.com/saigoncaraudio
Chào Bác TP1995,
bệnh xe em rất lạ, phím chỉn volume trên vô lăng và phím Voice Command cũng không phản ứng gì, bình thường thì mình nhấn vào thì màn hình sẽ hiện ra âm lượng để mình biết.
Thêm cái nữa là thông thường khi nhấn audio trên màn hình navi thì góc dưới bên trái sẽ hiện ra 2 màn hình nhỏ là Sound và Surround, thì nay chỉ hiện 1 cái sound , khi nhấn vào sound thì các nút bên trong sound đều liệt không có tác dụng.
Cảm ơn Bác

• Like