Hạng B2
12/5/17
287
132
43
36
Like bác.
nói thật nhá bác, bác đừng dạy người giàu tiêu tiền,dù họ giàu bằng cách nào thì ít nhất họ cũng trên tầm bác rất nhiều. Mỗi thị trường có thị hiếu khác nhau và quan điểm khác nhau. chứ ai cũng như bác thì các hãng khác nghỉ bán mẹ nó luôn còn sản xuất cái j nữa. GLS bản chất nó vẫn là suv unibody chứ ko phải body on frame như 570; GLS hợp đi đường trường(cao tốc ,quốc lộ ..) còn đi trong phố và đi đường miền núi ,đường địa hình thì chắc chắn thua 570 vì 570 ngoài khung gầm khác biệt thì hút khí tự nhiên là lợi thế rất lớn khi đi ở tốc độ thấp như phố và đường xấu

Hạng B2
12/5/17
287
132
43
36
các bác bàn tán xôm tụ quá, em chỉ có comment thế này, các bác có thấy là ở nước ngoài (nhất là phương Tây) cực kỳ hiếm cầu thủ/ca sỹ/diễn viên/chính trị gia...nói chung là người nổi tiếng và giàu có MUA xe Lexus (chứ chưa nói đến việc sử dụng hằng ngày). Ở Mỹ xe Lexus được xem là xe dành cho TRỌC PHÚ, chứ không phải cho triệu phú.​

bạn suy nghĩ nói thật là ngắn hạn,bạn có biết mấy dòng xe sang châu Âu và Mỹ nó có lịch sử bao nhiêu năm rồi không; cho nên khi Lexus ra đời nó không theo cách mấy hãng sang châu Âu mà đi 1 hướng riêng hoàn toàn. vì sự khác biệt ấy nên Lexus mới đánh bại toàn bộ các hãng sang trên thế giới khác trừ 4 thương hiệu của Đức.

• Like
Reactions: langlechaycamry
hdv confirmed
Hạng B2
24/2/05
253
79
28
Năm sau nó ra con 3.5L turbo giá tầm 6 tỷ thì sao nhỉ ? :))

Hạng B2
12/5/17
287
132
43
36
5.7 hút khí tự nhiên nó khác hoàn toàn turbo 3.0 nha. em đã ngồi Tundra 5.7 của anh KH. phải nói là đạp gas phát là nó rú gầm,dính lưng

Hạng B1
10/9/11
53
54
23
Con xe SUV hạng sang duy nhất trên cơ con này là G-Wagen. Mấy con khác như X7, GLS, Q7 ... không chung mâm.

• Like
Reactions: langlechaycamry