Hạng B2
7/11/16
220
96
28
Người có khả năng chơi em này thì trong tay phati có vài trăm tỷ
Nếu em có vài trăm tỷ em sẽ chọn... mercedes G class cho nó hầm hố chứ không chọn lx570
cái này thì chưa chắc, giờ người ta mua xe theo thu thập/thang chứ ko mua theo tổng tài sản đâu bác ah. chỗ e có cha đó buôn đất mới mua trả góp con Cadillac, nếu nghĩ tài sản có vài trăm tỷ là ko bao giờ có, vài chục tỷ còn chưa đến nhưng họ nhắm thu nhập đều đặn là họ quất thôi

Hạng C
30/4/16
963
363
63
Mỗi người mỗi gu, nhiều tiền hẳn ko lo chi phí lo cho xe cộ như sửa hay thay đồ vặt gương... Em múc X5 hay GLS, xe thanh thoát chứ 570 to kềnh càng quá, ko thì GX460.
Nhưng trên hết phải múc Porsche Cayenne full, đuôi xe với dải led đẹp kinh khủng, vận hành Cayenne khỏi bàn, may có X5 đời mới sánh đc.

Hạng D
17/12/17
1.218
30.190
113
Mua con này thẩm du tinh thần là đang ngồi con xe gần chục tỏi. Trong khi giá trị gốc của nó chẳng là bao nhiêu.

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
vậy mình cầm Lái ko nên mua con xe này hả bác :)
Có mấy ai cầm lái lexus mà là chủ đâu, họ thuê lái để có thời gian và tâm trí làm việc khác. Còn thật sự giàu mà chơi xe họ thiên hướng chơi xe thể thao, lái thích.
Còn việc nên hay không nên lại còn phụ thuộc vào nhiều thứ

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Mình tính sơ nếu giá Mỹ là 70k, chưa tính vận chuyển và tiền chênh giá đà là 7.6 tỷ VND. Do vậy giá bán 8.3 là hợp lý với mức thuế TTĐB khủng áp cho máy lớn.

những người mua xe này đều là VIP, và họ đóng thuế cho nhà nước trên tầm trên 200k Usd nên chúng ta không nên bàn bạc gì ở đây.
Ưu điểm dòng này là brand cho các chủ tịch công ty. Đơn giản vậy thôi.

Hạng D
6/5/04
2.796
1.900
113
Vietnam
Có mấy ai cầm lái lexus mà là chủ đâu, họ thuê lái để có thời gian và tâm trí làm việc khác. Còn thật sự giàu mà chơi xe họ thiên hướng chơi xe thể thao, lái thích.
Còn việc nên hay không nên lại còn phụ thuộc vào nhiều thứ

Cần nói rõ là ít chủ xe cầm lái 570 bác. Mấy chiếc nhỏ hơn chủ cầm lái thiếu gì bác.

• Like
Reactions: trác đông lai
Hạng B2
22/2/16
102
52
33
36
Khi tiền không phải là vấn đề thì chẳng cần bận tâm em nó uống bao nhiêu, các bác nhà mình cứ auto lết xù là sang-bền, đâu cần option rất gì và này nọ của xe Đức.
con này bên ngoài nhìn “Chất Lừ” chẳng chê chỗ nào.