Hạng B1
12/11/13
91
91
18
Quan điểm mỗi người một khác, ra đg thấy 350,460,570 em chả bao giờ thèm nhìn, thế mà thấy audi, mer, bmw là mắt sáng lên. Mình là ng có tiền, có nhu cầu mua xe gặp có xe mua luôn là khoái cảm nhất chứ sung sướng gì cái kiểu chờ đợi, bác ở trên gu hơi dị :D. Cứ thử hỏi mấy ông có tiền xem bao nhiêu người thích có xe luôn.
Bác này cho qua đức ở luôn.

Hạng B1
12/11/13
91
91
18
Lexus VN xe nhập Nhật
Lexus salon xe nhập Mỹ
Giá cũng thế thôi mua có tiền thì vẫn chọn xe Mỹ full option :D
Bác có kiến nghị cỡ nào thì giá nó lúc nào cũng phải cao ngang ngửa Porsche thôi :p
Từ lúc chuyển qua 4b tới bây giờ e đang đi chiếc thứ 5, chỉ mua xe trong vòng 24h.đã bỏ ra 1 đống tiền mua xe,nên kg lăn tăn chuyên bảo hành chính hãng hay la kg.thợ bên ngoài ở tphcm này rất nhiều thợ giỏi.trong hãng toàn mấy bác mới vao nghề.nên cứ ra salon quất.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.346
113
Từ lúc chuyển qua 4b tới bây giờ e đang đi chiếc thứ 5, chỉ mua xe trong vòng 24h.đã bỏ ra 1 đống tiền mua xe,nên kg lăn tăn chuyên bảo hành chính hãng hay la kg.thợ bên ngoài ở tphcm này rất nhiều thợ giỏi.trong hãng toàn mấy bác mới vao nghề.nên cứ ra salon quất.

Thợ trong hãng cùng đem ra garage ngoài sửa thôi bác à. Cái vụ tuyển dụng ngu như ccc ở VN chỉ ưu tiên ng quen biết trc chứ tay nghề cao ra ngoài làm lương còn cao hơn :D

• Like
Reactions: cu duc
Tập Lái
13/8/14
43
19
8
Xe mới thì chẳng hư hao gì nên không cần lăn tăn bảo hành hay ko bảo hành chính hãng. Như xe Đức trong thời gian bảo hành thì nào có hư hao gì đâu mà :D

Hạng B2
25/3/12
282
61
28
Xe mới thì chẳng hư hao gì nên không cần lăn tăn bảo hành hay ko bảo hành chính hãng. Như xe Đức trong thời gian bảo hành thì nào có hư hao gì đâu mà :D
Chị e đi E250 2012, đi 2 năm hư dàn lạnh, phuộc, lặt vặt ko nói, mua xong tầm 2 tỷ 1, chạy 2 năm 30.000 km bán được 1 tỷ 4, bán xong cúng heo gà dữ lắm.

Hạng B2
2/8/14
224
786
123
Lexus Việt Nam! định hướng marketing là tạo ra sự khao khát cho khách hàng: giá cao, hàng khan hiếm (dù có sẵn tiền nhưng vẫn phải đặt 4-6 tháng mới có hàng), chất lượng ổn định, chăm sóc chu đáo, giá trị bán lại cao, khấu hao ít, ... Đó là chiến lược marketing của họ và đến nay nó vẫn đúng! Họ chọn con đg riêng, khác hẳn với mấy hãng xe Đức như mer, bmw, audi có tiền là có xe luôn, sự khát khao nó giảm hẳn, xe chạy đầy đường. Nói thật là ra đường, chỉ mấy em đời mới của mer, bmw, audi vừa ra mắt thì E còn ngó chứ 1 time sau E chẳng thèm nhìn. Trong khi 1 em Lex es350 đời 2012 thôi E cũng vẫn ngó theo. Mặc dù là lái lex cảm giác ko thật bằng bmw nhưng ko hiểu sao vẫn có cảm giác thèm muốn khao khát nó, đó là thứ ko mua đc bằng tiền!

tào lao, lex, mer, bim, au...thằng nào thì cuối cùng cũng vì doanh số, lợi nhuận thôi, chẳng có thằng nào là ko muốn bán đc nhiều.

Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Biết nói làm sao khi mà người vn chúng ta quá mê thương hiệu lexus. E cũng đang đi Lexus hihi.!!!
Mê Toyota thì có chứ lexus mấy ai mê đâu bác ơi. Em đổi xe vợ em nói xe Đức thì mua còn lexus anh mua anh đi 1 mình đi....

• Haha
Reactions: Khanhngo2212