Hạng B2
2/6/13
356
253
63
47
Ghét hay thù ?
Nó có ăn mất của bác miếng cơm nào ko?

Mình chả liên quan gì nhưng "K thích thì có quyền nói nặng" bác dc chứ ???
a nu thì đừng phát biểu nhen. Ghét thì ghét. Đâu cần nó ăn mình miếng nào mới ghét. Mình định nghĩa xe Hàn nhen: Xe cùi mau tả làm màu gắn option tè le, copy kiểu dáng bán giá bèo cho mấy a nghèo mà thich đú!.
Mấy a chạy xe Hàn ( 1 số chớ k phải tất cả nhen) ít tiền nhưng mua dc cái xe cùi dc nước sơn bóng loáng mặt vênh lên nhưng éo bít tại sao cái xe mình rẻ bèo vậy mà option toè loe. Mình thật!!
Ps: k thích mình a cứ nói năng. Ok!

Hạng B2
2/6/13
356
253
63
47
ghét hay thích thể hiện thì thì kệ p chứ...nhưng nêny thì nói chuyện lịch sự chút đi , nói chuyện kiểu trẻ trâu wá
a thông cảm. Trên này có nhiều a nc lịch sự nhưng tư duy rất trẻ trâu. Vì vậy mình nc lịch sự với họ e là k dc.

Hạng B2
24/1/08
350
169
43
39
a nu thì đừng phát biểu nhen. Ghét thì ghét. Đâu cần nó ăn mình miếng nào mới ghét. Mình định nghĩa xe Hàn nhen: Xe cùi mau tả làm màu gắn option tè le, copy kiểu dáng bán giá bèo cho mấy a nghèo mà thich đú!.
Mấy a chạy xe Hàn ( 1 số chớ k phải tất cả nhen) ít tiền nhưng mua dc cái xe cùi dc nước sơn bóng loáng mặt vênh lên nhưng éo bít tại sao cái xe mình rẻ bèo vậy mà option toè loe. Mình thật!!
Ps: k thích mình a cứ nói năng. Ok!
Vậy là giận cá chém thớt :D

• Like
Reactions: kobayashi83
Hạng D
26/9/12
1.071
404
83
TP HCM
Nếu p ghét những a nghèo hay vênh mặt gì đó làm p " bực , ghét " thì p gặp mấy người đó p nói , chứ lên đây tự thể hiện chém tè le phông lông mát wa trời , bó tay...giàu nghèo ai hơn ai chưa biết đc nhưng bình luận ý kiến riêng người khác " thấy sang bắt quàng làm họ " là mất lịch sự wa đó p , ai cũng như p chắc OS thành cái chợ tạp nham :3dchoctuc: