Hạng B2
15/3/12
387
434
63
Theo ý kiến của cá nhân Ford nên thay đổi cho xe Ecosport mới như sau:
1. Động cơ Ecoboost 1.0
2. Nâng cấp 2 thắng đĩa phí sau
3. Gương chỉnh điện
4. Nâng cấp hệ thống N Sync mới nhất.
5. Cuise control
6. Kéo dài xe ra thêm 1 ít.
Với giá ko tăng thêm nhiều thì còn lâu nữa Ecosport còn lâu nữa mới có đối thủ xứng tầm.

• Like
Reactions: nt.08437
Hạng B2
2/6/13
356
253
63
47
Nếu p ghét những a nghèo hay vênh mặt gì đó làm p " bực , ghét " thì p gặp mấy người đó p nói , chứ lên đây tự thể hiện chém tè le phông lông mát wa trời , bó tay...giàu nghèo ai hơn ai chưa biết đc nhưng bình luận ý kiến riêng người khác " thấy sang bắt quàng làm họ " là mất lịch sự wa đó p , ai cũng như p chắc OS thành cái chợ tạp nham :3dchoctuc:
he he. A cc khuyến khích qua bên này chém mà. A k bít vụ 500 còm mới dc chém bên cnl a. Mình cũng muốn chém bên kia cho thoải mái nhưng sợ bít đâu mai mốt a cc áp dụng lại luật đó thì mình éo đủ level.

Tập Lái
19/3/08
45
47
33
nhìn ngầu quá
Nhìn zất là ngầu, nếu em nó dài hơn tí nữa thì nhìn người lớn hơn. Giá mà ko tăng nhiều thì quá tốt luôn.
P.S: Em like cái avatar của KhoaMone, giống của bác gì trong CNL.

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
a nu thì đừng phát biểu nhen. Ghét thì ghét. Đâu cần nó ăn mình miếng nào mới ghét. Mình định nghĩa xe Hàn nhen: Xe cùi mau tả làm màu gắn option tè le, copy kiểu dáng bán giá bèo cho mấy a nghèo mà thich đú!.
Mấy a chạy xe Hàn ( 1 số chớ k phải tất cả nhen) ít tiền nhưng mua dc cái xe cùi dc nước sơn bóng loáng mặt vênh lên nhưng éo bít tại sao cái xe mình rẻ bèo vậy mà option toè loe. Mình thật!!
Ps: k thích mình a cứ nói năng. Ok!

Em thấy cũng đâu đến mức mà bác nói nặng như thế, dân xứ Hàn họ cũng đi đầy mà có chê như bên mình đâu. Chắc tại bác gặp mấy người kiểu đấy nhiều quá nên đâm ra nghĩ thế thôi :D chứ chiếc xe nào có tội tình gì, miễn nó phục vụ tốt cho người dân là đc rồi :)

• Like
Reactions: kobayashi83
Hạng B2
2/6/13
356
253
63
47
Em thấy cũng đâu đến mức mà bác nói nặng như thế, dân xứ Hàn họ cũng đi đầy mà có chê như bên mình đâu. Chắc tại bác gặp mấy người kiểu đấy nhiều quá nên đâm ra nghĩ thế thôi :D chứ chiếc xe nào có tội tình gì, miễn nó phục vụ tốt cho người dân là đc rồi :)
bác nói đúng 1 nữa. Mình gặp mấy người vậy nhiều quá.

Dân Hàn đi xe Hàn nhiều thì bình thường thôi. Kiểu như người việt ủng hộ hàng Việt vậy. Chừng nào dân Âu, Mỹ đi e Hàn nhiều thì mình mới nể.
Xe Hàn thật ra k tệ lắm. Họ có nhiều cố gắng, đang vươn lên. Tuy nhiên chua thể ngồi vào mâm trên dc.