Hạng B2
23/6/11
177
769
93
Bác cho em hỏi có ngồi thử băng ghế sau chưa cho em cảm nhận nó có bồng bềnh như ngồi trên fortuner không nhé!
Chưa được ngồi sau bác ạh, chỉ được ngồi ghế uu tiên thôi. Nhưng người nhà ngồi thì nói băng 3 ko thoải mái lắm, do băng 2 ko có chế độ trược tới.

Hạng D
9/12/14
1.317
1.016
113
Chưa được ngồi sau bác ạh, chỉ được ngồi ghế uu tiên thôi. Nhưng người nhà ngồi thì nói băng 3 ko thoải mái lắm, do băng 2 ko có chế độ trược tới.
cho em hỏi thêm về khả năng tăng tốc khi depa và đã có trớn trên 40km/h đc ko a?
Và đặc biệt là cảm giác của ng nhà khi ngồi hàng sau ạ!

• Like
Reactions: khoinguyen6888
Hạng B2
3/11/08
252
128
43
TPHCM
Tiền ít đòi hít đồ thơm, nào là an toàn, trang bị, kiểu dáng :rolleyes:. Đòi option tới nóc mà tiền thì lúc nào cũng muốn ít. Còn hỏi tại sao dân Việt bỏ tiền nhiều hơn người ta mà xe lại ko ngon bằng thì bác nên hỏi nhà nước nhé. Còn ko bác nên tìm đg định cư nước ngoài thì tha hồ mua xe giá rẻ.

Haizzz, cạn lời. Bác nên hiểu ý người khác muốn nói gì tí nhé.

Hạng B2
7/11/05
164
52
28
cho em hỏi thêm về khả năng tăng tốc khi depa và đã có trớn trên 40km/h đc ko a?
Và đặc biệt là cảm giác của ng nhà khi ngồi hàng sau ạ!
Em đã chạy thử khi đang 40 mà đạp khả năng tăng tốc rất ấn tượng, hơn nhiều so với con Cap2015 máy xăng của em.
Tóm lại chiều nay em sẽ ký hợp đồng. Kết rồi

Hạng B2
3/11/08
252
128
43
TPHCM
Mạng VN gì ở đây bác? Bác có tiền thì cứ mua xe xịn, cái gì cũng có. Ít tiền thì chỉ được cái ít hơn, bình thường mà.

Haizzz, cạn lời tập 2. Em đòi nó đủ để an toàn, chứ ko đòi options. Bác phải hiểu cái nào là "cần", còn cái không cần thì em ko đòi nhé.

Hạng D
9/12/14
1.317
1.016
113
Em đã chạy thử khi đang 40 mà đạp khả năng tăng tốc rất ấn tượng, hơn nhiều so với con Cap2015 máy xăng của em.
Tóm lại chiều nay em sẽ ký hợp đồng. Kết rồi
cám ơn 1 lời khen :D
chúc mừng a cbi lụm vk 3 ^^

• Like
Reactions: vnpeace
Hạng B2
9/2/17
226
272
63
cám ơn 1 lời khen :D
chúc mừng a cbi lụm vk 3 ^^
Anh bán xe ko có tâm nhen, xe có 2 túi khí ko đủ an toàn nhen, còn chúc mừng cái con khỉ :D. Anh zìa nói sếp feedback hãng nhét thêm mấy cái túi khí zô là cháy hàng ở xứ Vịt nhen.

• Like
Reactions: ThanhAngm
Hạng D
9/12/14
1.317
1.016
113
Anh bán xe ko có tâm nhen, xe có 2 túi khí ko đủ an toàn nhen, còn chúc mừng cái con khỉ :D. Anh zìa nói sếp feedback hãng nhét thêm mấy cái túi khí zô là cháy hàng ở xứ Vịt nhen.
Anh khó quá a Đực nhé, tui lính lác thấp cổ bé họng noái j đc mí ông tai to mẹt lớn ý!?
anh lo ôm con Cò Lô mà chạy cho an toàn chớ đừng đờ ríp xoáy bánh các kỉu nhen, cũng 2 túi mà lọt dô tóp 10 bán chại đéy :cool:

Hạng B2
7/11/05
164
52
28
Chiều nay đi ký hợp đồng xe, mới phát hiện ra là con Trail này mở cửa thì kính xuống 1 chút, đóng lại xong mới lên kính. Hay ra phết.
Chờ cuối tuần lấy xe mà cũng hơi sốt ruột

Hạng B2
9/2/17
226
272
63
Anh khó quá a Đực nhé, tui lính lác thấp cổ bé họng noái j đc mí ông tai to mẹt lớn ý!?
anh lo ôm con Cò Lô mà chạy cho an toàn chớ đừng đờ ríp xoáy bánh các kỉu nhen, cũng 2 túi mà lọt dô tóp 10 bán chại đéy :cool:
Đúng đồ lô... chạy chán, chả muốn xuống xe. Còn tốn tiền mua đồ cho nó nữa chứ. Đau lòng quá.

• Like
Reactions: ThanhAngm