Sun confirmed
Hạng C
23/7/04
866
5.000
93
TPHCM
Hoặc nếu không khó chịu khi quét nước thì lấp cha nó luôn như anh bên trên, chỉ sd cái lỗ thoát chổ tắm đứng

• Like
Reactions: manchestervn
Hạng F
29/8/07
8.017
26.358
113
Vậy phải sắm thêm cái chổi quét nước để trong nhà tắm.
Nếu WC 18m2 như bạn em thì vô tư. đươc có 1.8m2 còn thêm cái chổi chật quá anh
Hoặc nếu không khó chịu khi quét nước thì lấp cha nó luôn như anh bên trên, chỉ sd cái lỗ thoát chổ tắm đứng

• Haha
Reactions: Sun
Ve Chai SG
6/7/09
701
39.390
93
HCM

Em lạy anh..

độ dốc trong WC..nhà thầu nó đã đánh dấu và lát gạch đổ dốc dồn về theo vị trí thoát sàn dồi.Nếu như anh nói, sẽ phải lật hết gạch cả WC lên,lát lại theo độ dốc dồn về 1 lỗ thoát hay sao ạ ?

Hạng F
29/8/07
8.017
26.358
113
Của em đã xác định hôi từ cái lỗ.
Có những cái lỗ hôi vẫn cắm mặt vào đó.
Còn lỗ này hôi ko chịu được.
Hà Đô chỗ mình trước bị hôi phảng phất do cái bồn cầu nó trét ko kĩ hay sao đó

Lỗi hệ thống gần như căn nào cũng bị

CĐT phải cho thợ lên gỡ cái bồn cầu ra rồi trét lại

• Haha
Reactions: DMG and vnhieu1978
Sun confirmed
Hạng C
23/7/04
866
5.000
93
TPHCM
Em lạy anh..

độ dốc trong WC..nhà thầu nó đã đánh dấu và lát gạch đổ dốc dồn về theo vị trí thoát sàn dồi.Nếu như anh nói, sẽ phải lật hết gạch cả WC lên,lát lại theo độ dốc dồn về 1 lỗ thoát hay sao ạ ?
Chữ quét nước anh hông hỉu? :D

Ve Chai SG
6/7/09
701
39.390
93
HCM
Chữ quét nước anh hông hỉu? :D

anh có để ý,dù cùng trong 1 WC nhưng khu phòng tắm đứng nó có cái gờ giật cấp không?

Còn 1 số WC ở 1 số CC khác,nó còn có 1 cái bumper nho nhỏ..để từ từ em kiếm hình..vì WC nó đã có 2 lỗ thoát nên nó cũng đã phân định rõ ràng vùng nào thoát cho thoát sàn ấy dồi anh ạ..

• Like
Reactions: ngoinhaxanh
Chuột Tiến
1/10/11
4.557
92.317
113
Sài Gòn
Nhà đã không sỗ mà cái lỗ thoát còn bị hôi. Không biết bạn mình ăn ở thế nào, chưa kể cái bếp còn bị bung tróc nữa. Gì chứ nói nghiêm túc đụng đến cái lỗ tập thể chua lắm. Thôi bán quách mua căn estella heights đi bạn. Mình biết tiền bạn không thiếu chỉ có bạn kẹo kéo thôi.