Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Em ở chuồng cu.
Lỗ thoát trong WC, 1 cái trong bồn tắm đứng thì nhìn xuống sau dươi thấy nước, nên ko có mùi hôi bốc lên.
Lỗ thoát bên ngoài, gần bồn cầu nhỏ hơn, em đổ nước xuống thì thấy nước ko đọng lại. Vậy là tk có vẻ có lỗi.
Giờ khắc phục sao các anh.
Hóng chuyen gia @bravia

Phần 2: https://www.otosaigon.com/threads/tu-van-chong-hoi-wc-phan-2.8978056/

Bò Hóng
13/12/06
8.381
72.848
113
Em ở chuồng cu.
Lỗ thoát trong WC, 1 cái trong bồn tắm đứng thì nhìn xuống sau dươi thấy nước, nên ko có mùi hôi bốc lên.
Lỗ thoát bên ngoài, gần bồn cầu nhỏ hơn, em đổ nước xuống thì thấy nước ko đọng lại. Vậy là tk có vẻ có lỗi.
Hóng chuyen gia @bravia
Hình?

mà bí quá thì đục lên thay cái phễu ngăn mùi

Ve Chai SG
6/7/09
701
39.380
93
HCM
Em ở chuồng cu.
Hóng chuyen gia @bravia

Có thể con này, bọn nhà thầu lắp con thoat sàn đểu cho anh ? Không có màng ngăn nước chống hôi ? Nếu đúng, TML thôi..nếu đã qua bảo hành..còn nếu vẫn còn trong hạn bảo hành thì nói chuyện 1 lần ..coi CDT nó nói sao ?

Hạng D
12/3/11
1.597
66.191
113
Tiền Giang, gò công
Em ở chuồng cu.
Hóng chuyen gia @bravia
Anh bít luôn cái lỗ vô dụng đó luôn là xong .