Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
28/9/06
172
28
28
44
Việt Nam
RE: Tiếp nha mấy bác

Về là em giấu liền làm sao mà cho bác biết được !! Em nhập về là phải thế phải khác người chứ !!

Của em đó bác !! Hôm nào rảnh em đèo bác đi uống cafe hàn thuyên nhé !!!!!!!!

Hạng B2
26/9/06
128
0
16
38

Trích đoạn: Wit Diablo

sau vụ lùm xùm của em Maybach (kết quả là chủ xe bị xoi mói, đồn đại đủ thứ, xe có biển số mà không dám đi) thì chủ nhập em RR này về đã yêu cầu dealer không công bố thông tin j về em này, không tự chạy từ cảng về, khôgn để trong showroom nên thông tin chưa ai được bít:D

Thế là có em RR thật hả bác Wit Diablo? Nhưng lại trong SG hả bác? Mua xe đắt tiền thế này mà cũng khổ các bác nhỉ, có xe rồi không dám đi. [&:]

Hạng B2
28/9/06
172
28
28
44
Việt Nam

Trích đoạn: smile188

sau vụ lùm xùm của em Maybach (kết quả là chủ xe bị xoi mói, đồn đại đủ thứ, xe có biển số mà không dám đi) thì chủ nhập em RR này về đã yêu cầu dealer không công bố thông tin j về em này, không tự chạy từ cảng về, khôgn để trong showroom nên thông tin chưa ai được bít:D

Thế là có em RR thật hả bác Wit Diablo? Nhưng lại trong SG hả bác? Mua xe đắt tiền thế này mà cũng khổ các bác nhỉ, có xe rồi không dám đi. [&:]
Đi ra đường gặp em núp vô bụi lùm ném đá vào xe thì làm sao !!! ==> Nên chủ xe ko dám đi !!! He....he......!!!!!1

Hạng B2
17/3/06
355
0
16
Viet nam
otohanoi.com

Trích đoạn: babinh

Trích đoạn: smile188

Đi ra đường gặp em núp vô bụi lùm ném đá vào xe thì làm sao !!! ==> Nên chủ xe ko dám đi !!! He....he......!!!!!1
Em gặp ngất luôn khỏi ném:D

Hạng B2
18/5/05
351
0
0
HN

Hôm 10 tháng này trên đường Pháp Vân Cầu Giẽ em thấy một con Porsche Cayennes Turbo S màu đen nằm trên thùng một xe tải. Chắc lại về TH quá. Xe xịn về "quê" rồi.

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ

Thấy topic này xuống wa e góp mặt 1 chút nhé

Hôm wa ra Cảng HK TSN thì gặp mấy e này mới bay về đi chơi Tết.

Đầu tiên là e LS460 L mới 100%, mâm 18', nội thất vàng sáng, máy V8, đời 2007 và màu VÀNG CÁT (lại vàng cát với vàng c...:D)

Loạt seri xe độc

Loạt seri xe độc

Status
Không mở trả lời sau này.