Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
5/9/06
501
0
16
Thủ đô
RE: Tiếp nha mấy bác

Hai bẩy, hai tám Tít rùi mà khủng long cứ ... bay vèo vèo về VN!:D dạo ni các bác xìgòn chẳng cần rước dâu bằng tầu thuỷ nữa mà chơi lun ... Arlines cho "dâu" nhanh được gặp... "rể ":D
@ Wit : bác mần lại con... LS600 đi! cho AE được thoả...LS600! 1 chiến tướng của Lexus!

Hạng D
29/11/06
2.951
38.082
113
53
RE: Tiếp nha mấy bác

Híc híc kiểu này là em thất nghiệp rùi bác Wit ui!!!
Nhưng mà thấy mấy em nó đi Air về thấy tội nghiệp sao đó....làm gì mà bị chằng buộc dây nhợ lòng thòng thấy thương!!! Thương wé...về hang đi rồi được spa từ A->Z

Thks bác Wit nhiều...mấy hôm nay về CM ko biết có em nào về Sea ko? Còn ko làm tiếp đi để còn rước ông bà...hay để qua Tết lì xì cho anh em cũng được!!!

Hạng B2
4/10/05
120
101
43
45
Sài Gòn
www.facebook.com
RE: Thường thui!!!

mấy bác ơi tối mồng 2 em di ngang Đái mond thấy 3 chiếc xe đậu nối đuôi, đầu tiên là chiếc Mer CLK màu đỏ 2 pô ai cũng bít rùi đấy, chiếc thứ 2 em thấy 1 chiếc Porse Carerra màu vàng mới toanh, hông bít phải chiếc vàng cát của bác Vịt nói ko nhỉ?[:-] mà nó vàng khè chứ hổng có vàng cát [8|].chiếc thứ 3 là 1 chiếc Jaguar cũ. Ai thấy post hình lên đê cho pà con xem với!

Hạng B2
11/9/06
123
0
16
RE: Thường thui!!!

Trích đoạn: Danny Hoang

mấy bác ơi tối mồng 2 em di ngang Đái mond thấy 3 chiếc xe đậu nối đuôi, đầu tiên là chiếc Mer CLK màu đỏ 2 pô ai cũng bít rùi đấy, chiếc thứ 2 em thấy 1 chiếc Porse Carerra màu vàng mới toanh, hông bít phải chiếc vàng cát của bác Vịt nói ko nhỉ?[:-] mà nó vàng khè chứ hổng có vàng cát [8|].chiếc thứ 3 là 1 chiếc Jaguar cũ. Ai thấy post hình lên đê cho pà con xem với!

Chiếc màu đỏ là SL500 mà bác Kid từng chụp còn chiếc kia là chiếc Porsche carrera 4s màu bạc lúc trước, bây h sơn lại màu vàng. Cả 2 chiếc đều thuộc về Garage ở Lữ gia tức của cu Tùng Bi:D

Status
Không mở trả lời sau này.