Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
29/11/06
2.951
38.086
113
53
Theo yêu cầu của 1 số bác em sẽ post 1 số xe độc đang nhập về VN...trình độ về oto có hạn các bác thông cảm nếu em chưa biết tên xe là gì thì đừng cười nhé!!! (híc híc vì có nhiều chiếc logo lạ quá)Nếu bác nào có nhã hứng thì post lại cho em về thông số kỹ thuật cũng như những chi tiết khác càng nhiều càng tốt...Thanks

Và sau đây là 4 chiếc về trong ngày hôm nay 12/12:

Ai biết thì post lại giùm chi tiết 4 chiếc này nha! Thanks.
Ah còn nhiều hình lắm post từ từ mới hấp dẫn....

fuc
Tập Lái
11/8/04
2
0
0
Có thật không đây ?

"Sau khi Maybach 62 cập cảng TP HCM, giới kinh doanh lại kháo nhau về thông tin một chiếc tương tự đã được doanh nghiệp tư nhân nhập về Hà Nội. Chiếc Maybach 62 thứ hai được doanh nghiệp Hà Nội đóng container đưa xuống tàu hôm 4/11, cùng lúc với chiếc Maybach 62 mà Công ty Hoàng Trọng nhập. Xe do Hoàng Trọng nhập đã về TP HCM hôm 27/11. Tuy nhiên, cơ quan hải quan tại hai cảng Quảng Ninh và Hải Phòng đều từ chối bình luận về thông tin này.

Một nguồn tin đề nghị giấu tên cho VnExpress biết, chắc chắn chiếc xe này đã về đến Hà Nội. Chiếc xe này mang biển NN (biển dành cho cá nhân, tổ chức nước ngoài) và là loại đã qua sử dụng. Một ông chủ doanh nghiệp kinh doanh xe ở Hà Nội không lấy làm ngạc nhiên về sự xuất hiện của Maybach 62 ở đất Hà thành. Bản thân ông cũng đã đặt hàng mẫu xe tương tự, và theo dự kiến thì 10 ngày nữa xe sẽ cập cảng Việt Nam." - Trích vnexpress.net
nếu có thật thì các bác chụp hình cho em ngắm em nó nhé

Thánh Nhân
21/6/05
2.414
26.921
113
53
RE: Có thật không đây ?

Bốn chiếc này cộng lại giá CIF chưa bằng chiếc Maybach 62 hôm trước bác ạh :(. Phải thêm độ 2 chiếc nữa thì mới đem lên cân được, Hôm nào bác thấy có cái xe nào mang logo Mercedes Benz mà 2 cái cửa nó chổng ngược lên như cánh chim thì bác làm ơn đừng cho nó ra khỏi cảng, bác chịu khó chụp vài kiểu cho anh em chiêm ngưỡng. Cám ơn bác trước.

Hạng D
16/10/06
1.547
10.093
113
sites.google.com
Thường thui!!!

Xe này chỉ sang thôi, chứ không độc bác àh, Việt Nam chạy đầy cả rùi, từ con GS 300 cho đến GX 470 hay cả Cadillac Escalade, cả con Bim seri 5 kia cũng vậy, hổng có gì độc hết!!!

Last edited by a moderator:
Hạng D
16/10/06
1.547
10.093
113
sites.google.com
RE: Thường thui!!!

Maybach 62 chỉ $400.000 thui, thất vọng quá, 4 chiếc trên cũng làm ... thất vọng nốt, tưởng có em "cánh chim" nào sắp về chứ!!!

23/10/06
14.638
5.121
113

theo bác nvquangcm thì có nhiều logo lạ. em thì chẳng thấy cái nào lạ!

Hạng B2
28/5/04
213
1
18
Bưởi Tân Triều đeee

Các bác đừng nới như thế mà làm cho bác nvquangcm buồn chứ. Bác ấy đã có công post hình lên cho anh em mình rồi mà!
Hoan nghênh bác nvquangcm tiếp tục post hình!

Hạng D
12/12/03
2.829
3.726
113
Vietnam

Bác ấy có nói trình độ xe có hạn mừ... các bác khắt khe quá... để từ từ tìm hỉu chứ
To bác ACMilan: ở VN em chưa thấy loại "có cánh"... trừ chiếc Mitsubishi độ lại.... em "có cánh" sắp về hả bác?

Status
Không mở trả lời sau này.