Hạng D
4/7/13
1.557
6.248
133
Sài Gòn
Haizzzzz, PS quá ngon, có mỗi cái lock cửa tự động khi xe chạy thì không chịu làm phải lock bằng cơm mà lại thiết kế quả tự lock trong khi xe đang nổ máy không người?

Em chỉ băn khoăn mỗi việc là với tình trạng như mô tả của bác chủ thớt thì con PS này nó tự lock được cửa vậy tại sao chúng ta hàng ngày vẫn phải dùng cơm để lock?

Hạng B2
26/7/13
231
93
28
BINH DUONG
baothan nói:
davidsy nói:
Mở cửa tài xuống, và các cửa khác thì không sao bác, chỉ khi mở cửa trước bên phụ...! Em test luôn rồi.
Cám ơn bác chia sẻ kinh nghiệm, vụ này em cũng mới biết...
Question : mặc định xe có chức năng này hay là xe tôi bị ...chạm mạch ??? Có bác nào rành vụ này giải thích luôn giúp pà con ...!

Hạng B2
26/7/13
231
93
28
BINH DUONG
Neversad nói:
Haizzzzz, PS quá ngon, có mỗi cái lock cửa tự động khi xe chạy thì không chịu làm phải lock bằng cơm mà lại thiết kế quả tự lock trong khi xe đang nổ máy không người?

Em chỉ băn khoăn mỗi việc là với tình trạng như mô tả của bác chủ thớt thì con PS này nó tự lock được cửa vậy tại sao chúng ta hàng ngày vẫn phải dùng cơm để lock?

tôi cũng đang băn khoăn như bác ...!

Hạng C
2/2/09
617
36
28
Em cũng bị dính quả này một lần, auto lock trên madaz premacy khi còn cắm chìa khoá trong xe.

Hạng B2
24/5/11
132
1
0
davidsy nói:
Sau 30 phút thì các bác ấy cũng mở được rồi các bác ạ... mà không biết cái ổ em có còn an toàn không thôi... thôi em đi làm đây... cảm ơn các bác đã quan tâm...
chúc mừng bác, sẳn chìa khoá đó bác cất trong nhà luôn lỡ sau này có sự cố còn có cái để mở cửa. Mà chìa đó để mở cửa thôi nha bác chứ không mỡ động cơ được đâu nhé bác. vì máy xăng có chức năng mã hoá động cơ.

Hạng D
27/6/12
3.378
993
113

Khóa cửa chỉ tự động khóa lại nếu sau khi bấm nút mở khóa 30s mà không có bất kỳ cửa nào mở ra.