Hạng B2
1/9/20
278
241
43
32
em đi con ĩn ghẽ cũng bị nó vịnh vào tốn 500k bánh mì haiz, em cũng ngáo ngơ cái lỗi này coi như kinh nghiệm sau này biết mà né chứ hơn thua với nó cũng mắc mệt

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng D
15/11/13
3.849
4.669
113
Năm ngoái cũng bị giống bác ở cầu này gần chợ đệm. Cự hồi CA nhất quyết bảo theo luật ko dc chuyển làn trên cầu kể cả vạch nét đứt. Cuối cùng phải gởi 200k tiền cà phê
Vậy còn không kêu ảnh lập biên bản đi.

Hạng F
28/8/19
6.697
11.385
113
Palm Beach, Florida, US
Tôi cũng bị xxx vịn ở Biên Hòa và An Lạc vì "lỗi chuyển làn trên cầu" như thế này. xxx sau khi thấy xe có lắp camera hành trình, còn tài xế thì chắc nịch "mời chú lập biên bản" thì... hỏi thăm anh đi đâu, nhà anh chỗ nào, chúc anh thượng lộ bình an.
CAND có khác nhỉ, vì dân vì nước thế mới đc chứ! Đang đi chặn lại hỏi thăm tận tình thế thì gặp tui là tui....khóc vì cảm động đến nỗi ko lái tiếp đc lun ý chứ...hic...

Hạng B2
24/10/17
141
72
28
44
Ngày xưa còn có lỗi đi vào đường cong không bật xi nhan kìa... Xong sếp chúng nó lên báo chí trả lời là không chuyển làn chuyển hướng không cần bật xi nhan thì chúng nó mới im cái mồm lại chứ không còn cãi ngu dài dài.
gầm cầu SG, hướng từ Trần Não sang Quốc Hương, toàn đứng bắt lỗi này.
sếp thu đủ rồi nên mới dừng bác ei

Hạng C
19/4/19
595
541
96
40
Phải thêm là không có biển cấm vượt nữa nha bác.
Em đã thấy vạch đứt kèm biển cấm vượt. Vượt lúc này là "ăn no" luôn.

Bác nói khó hiểu nhỉ.
Cấm vượt thế nào với đường có 2 làn trở lên mà lại dùng vạch đứt?

Hạng C
5/12/16
527
776
93
41
Hồi trước hình như ở cầu vượt đi vào sân bay Tân Sơn Nhất cũng kẻ vạch liền ko cho chuyển làn. Mới tuần rồi đi lại thấy đã thành vạch đứt (phía trên cầu) rồi.
Hồi xưa mà lớ ngớ ko rành đường đi tới cầu chưa chịu rẽ thì chắc ăn dính lỗi cán vạch liền luôn

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng F
29/10/14
8.533
11.206
113
Hồi trước hình như ở cầu vượt đi vào sân bay Tân Sơn Nhất cũng kẻ vạch liền ko cho chuyển làn. Mới tuần rồi đi lại thấy đã thành vạch đứt (phía trên cầu) rồi.
Hồi xưa mà lớ ngớ ko rành đường đi tới cầu chưa chịu rẽ thì chắc ăn dính lỗi cán vạch liền luôn
Nếu cán vạch đó cũng chỉ là lỗi ko tuân thủ biển báo vạch kẻ đường thôi nha pác.