Hạng C
19/6/07
924
282
63
HCM
RE: Kính rung

cái đồng hồ Info nó nhảy tùm lum không biết có đúng không nữa các bác nhỉ, em thấy chẳng đồng hồ nào đúng ngoài đồng hồ chỉ giờ thì phải.

Hạng C
15/10/03
514
3
18
Thái Nguyên
RE: Lỗi của INNOVA

Trích đoạn: honam

AC dàn sau có hơi chậm so với dàn trước nhưng ko đến 5p đâu, hơi quá nhời đấy, chỉ khoảng 30s là cùng. Máy lạnh IN cũng như toy là rất tốt độ lạnh sâu.

Thường thì xe nào cũng vậy: Máy lạnh trễ làm việc một khoảng thời gian khi mới khởi động để cho máy dầu mỡ trơn chu trước khi mang tải, nhưng chỉ khoảng dưới 1p thôi

Hạng D
7/2/07
1.312
0
0

Trích đoạn: Luuhong

Trích đoạn: dkhoi

Theo tôi thì dàn gầm của Innova cũng tạm tạm thôi. Đành chấp nhận vì tiền nào của nấy. Em trước giờ cũng không dám kỳ vọng đây là một chiếc xe êm như Sienna hay Previa...
Xe Innova của em đã thay luôn cặp phuộc trước rồi do đó em nhận thấy độ bền linh kiện không cao.
Nhưng tóm lại trong tình hình giá cả hiện nay thì Toyota Innova cũng là một lựa chọn tạm chấp nhận được.

Bác thay phuộc hết bao nhieu3 hàng origine hay loại khảc? xe bác đi được bao nhiêu km mà thay nhanh thế, thay xong kết quả thế nảo

cảm ơn bác
Tầm 3tr bác à. Hàng mua của Toyota luôn. Định phục hồi cho đở hao đạn nhưng phuộc Innova không phục hồi được.
Xe em đi được 60K rồi có mấy người bạn đi mới 30K cũng thay luôn nhưng may hơn em do còn bảo hành.
Innova còn có cây ti nâng cữa sau cũng không bền rất mau bị chai nữa.

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Mới có 30K mà thay phuộc rồi, tệ thế, hơn cả xe gắn mạy Nhưng mà tự an ũi, xe nào củng có vài lỗi như thế nạy Vậy ai nói TOY bền, ít bị hong5..

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Trích đoạn: honam

Ke ke chuyện nhỏ bác nói nó siết lại ốc nhái là ok, cái cần số thì quá củ chuối giống y cái xe đò kinh vãi mật, có lẽ phải cưa bớt đi thui :D:D, em chạy IN thấy ko có vấn đề gì lỗi cả cứ BH đúng ngày là ổn.
trước đây tôi chạy một em ford cũng bị cái bệnh có tiếng lạch cạch bên phụ. Gần như ngay sau khi lấy xe ra khỏi hãng đã có tiếng ấy rồi. Tôi đã yêu cầu các loại thợ trong, ngoài hãng và cả các bác tài có thâm niên tìm trong gần 3 năm không ra. Tôi tức quá gả cho bọn gara rồi.
Nói chung la cần kiên nhẫn và cần phải cầu may.

Hạng C
28/7/07
534
41
28

các bác ơi, bây giờ đặt cọc xe innova thì bao giờ có xe vậy?

Hạng F
6/5/06
6.838
145
83

Nếu xe bị hư, gửi thư lên hãng thì cũng như không, tại hãng nó chuẩn bị sẵn rất nhiều mẫu ( form ) trả lời rồi. Công nhận Inno nhiều bệnh thật

Hạng D
29/3/07
1.805
611
113
vnexpress.net

Trích đoạn: mb_fan

Nếu xe bị hư, gửi thư lên hãng thì cũng như không, tại hãng nó chuẩn bị sẵn rất nhiều mẫu ( form ) trả lời rồi. Công nhận Inno nhiều bệnh thật

Em chạy cả năm nay thấy có bệnh gì đâu bác

Hạng B2
11/3/07
496
67
28
43

Trích đoạn: Chit

Trích đoạn: mb_fan

Em chạy cả năm nay thấy có bệnh gì đâu bác

nhà e cũng chạy như thế ... chẳng thấy vấn đề gì .. bảo hành đúng hạn là các bác cứ bon bon. đánh giá là hài lòng.

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Xe em củng thế, vô tự Hôm lễ 30/4, 1/5 xe em đi khỏang 1200km vô tư, chạy từ Sài Gòn ra Phú Yên , về qua đèo Belle Vue( Ngoạn Mục), Kran, Bảo Lộc, Cả, Rù Rì, Chuối vô tư các bác ạ