Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Em không hiểu bác chủ muốn nói gì ạ.. tức là bác vào làn có mũi tên quay đầu xe nhưng bác lại vào vòng xoay và rẽ trái về Trường Chinh ?? Quay đầu thì đâu có cấm rẽ trái bác ? Rồi rẽ phải để về Tây Ninh.. lối rẽ phụ trước giao lộ được phép đi chứ bác.. hoặc đến giao lộ mình vẫn dc phép rẽ trái để về Tay Ninh chứ.. em đâu thấy bb cấm đâu bác ??

Hạng C
21/6/07
696
360
63
HCMC
Vạch sơn chỉ xuất hiện gần chỗ rẽ. Em đã bị thổi tại đây trước tết dù e biết rất rõ đoạn này và e đi đúng luật. Em xin khẳng định đây là xxx.
lỗi này bị phạt từ 100 ---> 200k thôi nha bác . bác bị lụm bao nhiu vậy ?

Hạng C
31/8/14
808
850
93
Em không hiểu bác chủ muốn nói gì ạ.. tức là bác vào làn có mũi tên quay đầu xe nhưng bác lại vào vòng xoay và rẽ trái về Trường Chinh ?? Quay đầu thì đâu có cấm rẽ trái bác ? Rồi rẽ phải để về Tây Ninh.. lối rẽ phụ trước giao lộ được phép đi chứ bác.. hoặc đến giao lộ mình vẫn dc phép rẽ trái để về Tay Ninh chứ.. em đâu thấy bb cấm đâu bác ??
Ý bác ấy đơn giản là cái hồi trước còn có cái 411 giờ tháo mất tiêu rồi bác @ngotpro ơi. Chạy tới thấy vạch kẻ đường chuyển còn bị hốt giống em nè

Hạng D
22/5/08
1.680
1.297
113
Đọc lại xem quay đầu có cấm rẽ trái không nhé?

• Like
Reactions: Tohoa and ngotpro
Hạng D
4/12/14
1.906
88.720
113
53
Chỗ này có làn nhỏ bên trái cho quay đầu trước khi chạy tới BB, (có vẽ mũi tên quẹo trái) nếu đi thẳng để vô BB thì bị vịn lại, xxx phán lỗi sai làn đường. Nó là lỗi không tuân thủ biển báo, vạch thôi.
Em không hiểu tại sao bác chánh không cho thêm ít mực vẽ thêm mũi tên thẳng cho chạy thẳng luôn.

• Like
Reactions: ngotpro
Hạng F
16/3/14
5.646
9.193
113
Ý bác ấy đơn giản là cái hồi trước còn có cái 411 giờ tháo mất tiêu rồi bác @ngotpro ơi. Chạy tới thấy vạch kẻ đường chuyển còn bị hốt giống em nè
Chỗ này có làn nhỏ bên trái cho quay đầu trước khi chạy tới BB, (có vẽ mũi tên quẹo trái) nếu đi thẳng để vô BB thì bị vịn lại, xxx phán lỗi sai làn đường. Nó là lỗi không tuân thủ biển báo, vạch thôi.
Em không hiểu tại sao bác chánh không cho thêm ít mực vẽ thêm mũi tên thẳng cho chạy thẳng luôn.
Em cảm ơn 2 bác hihi.. tưởng bác chủ nói gặp bb quay đầu và vạch sơn.. nhưng bác ý lại rẽ trái mà bị xxx lụm chứ !

Hạng C
31/8/14
808
850
93
Theo CAM thì bác chủ lách vô rồi lách ra :)
Khi nào em chạy tới ngã rẽ mà đi thẳng xxx mơi nói chuyện được với em. Clip này e đã đăng và tạo thớt rồi nên ko bàn nữa chỉ lưu ý các bác qua đây nên cẩn thận.