Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh
RE: Lời khẳng định cho Subaru WRX STI

Điều wan trọng là Sub tuy là xe sport nhưng nó vẫn có air bag cho các ghế;) chẳng bù vietnam nó remove hết mấy cái facilities đóa:(:mad::mad:. Mia :mad::mad:[:'(][:'(]:(

Hạng C
3/6/07
589
1
0

em về vn đi chung với thằng bạn xe nó không có airbag mà về phải uống thuốc trợ tim. Xe mình đầy airbag mà còn sun....

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

các bác chịu khó rèn luyện kỹ năng lái xe tốt thì không cần phải 1 lần sài airbag :)....

Hạng C
4/2/07
898
0
16
HA NOI

sao ko có ghế chỉnh điện ( recaro bucket seat của nó tuy chỉnh tay nhưng mắc hơn ghế chỉnh điện êm ái của camry là điều hiển nhiên), sao không ốp gỗ , , sao không có bộ nhớ ghế , sao không có số automatic , sao nội thất toàn bằng nhựa, sao ghế ngồi chật thế, sao không có ghế da , sao tay lái không có nhiều nút như camry,sao xe xóc thế, sao hàng ghế sau không có hốc gió, sao không có sunroof , sao không có bose sound system
vậy mấy cái này ko có trong option luôn huh bác? mấy cái option đó có thể ko có được chứ đi xe mà bắt em đi số manual thì em chịu [&:]

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

vậy mấy cái này ko có trong option luôn huh bác? mấy cái option đó có thể ko có được chứ đi xe mà bắt em đi số manual thì em chịu

vậy bác mua WRX STI làm gì ...WRX STI còn có cruise control chứ bác chạy EVO là không có cruise control luôn :)....

Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh

@antony Em cung run mặc dù từ lúc em chạy đến giờ em chỉ mới chạm gầm thui bác ah:(:(:(. Vietnam mình ngay như Camry mà chỉ có hai cai air bag[8|][8|][8|] đúng là coi thường tính mạng người tiêu dùng:mad::mad::mad:[:'(][:'(]
@canadabuon vậy kĩ năng của bác chắc là top của Cananda phải không ah;););). Cuối năm em về đi đâu nhờ bác chở cho nó an toàn;);):D:D
@anh_hung_co_don Dòng STI nói riêng là dòng xe sport nên nó hạn chế tố đa các opt có thể làm nặng xe và làm xe tăng tốc chậm;). Các dòng khác của Sub như Legacy thì có các opt như bác nói[8D]. Mà chạy STI thì không ai chạy Auto bao giờ vì không có được cảm giác tăng tốc của xe[:-][:-]

1/9/05
3.361
8
38
46
Mù Căng Chải

Trích đoạn: anh_hung_co_don

vậy mấy cái này ko có trong option luôn huh bác? mấy cái option đó có thể ko có được chứ đi xe mà bắt em đi số manual thì em chịu [&:]
Chạy ê tô thì nên chạy manual thì nó mới tê , nhất là những xe dòng sport vừa vừa ....
Còn đa số VN vẫn nhan nhản xe không có airbag , có sao đâu ....an toàn hay không an toàn là ở chính người lái nó mà ..... chứ các bác đóng cứ 140-160 km/h mà ăn đầu , đít xe tải hay va chạm với bất kỳ cái gì trên đường thì cho dù xe các bác lắp có 12 air bag ( kín xe lun ) thì cơ hội sống sót của các bác vẫn rất thấp . vì vậy cái kinh nghiệm xử lý trên đường rất quan trọng .....
Ngày trước em có con Accord đời okìa ( 86 ) mua có nhõn 2.2k và thi thoảng vẫn đú theo mấy thằng bạn đi Maxima ,Civic đi từ Sydney đến Mel hoặc Canberra tháng vài lần mà lúc đó chưa có license luôn , chỉ có nhõn cái L ( vì không thích đi chung xe , xe mình có mình chạy , chết ngang đường thì bỏ - thế mà không chít - cuối cùng vẫn bán được cho 1 vợ chồng Cà ri - 1500 AUD :D:D:D ).....

Hạng D
25/3/05
3.982
33
38
53
HCM city

STI , EVO mà chạy đoạn đường lên cần giờ , 2 bên toàn là rừng dừa nước , rừng đước ....phải nói là tuyệt...không biết bây giờ cón đoạn đó không , cứ như là initial D

Hạng C
31/8/07
880
6
18

Hôm nay em có thấy nó , nhưng không kịp chụp: Le...cy GS

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/9/07
1.763
5
36
Hồ Chí Minh

Trích đoạn: canadabuon

STI , EVO mà chạy đoạn đường lên cần giờ , 2 bên toàn là rừng dừa nước , rừng đước ....phải nói là tuyệt...không biết bây giờ cón đoạn đó không , cứ như là initial D
Cuối năm anh em mình làm phát bác nhé;). Đoạn đoá mà thử sức cùng STI thì hết xảy luôn.;););)[8D][8D]
@duc_redskins em chỉ dám lên 140kmh là run lên bần bật rùi bác ah:(:(:([>:]. Vẫn còn kiểm soát nhé bác ;)