Tags
bmw
Hạng C
Nghe tới khúc giao cho con gái chạy. Cái e thấy có điềm, có khi lỗi nằm ở con gái bác quá. E k biết chứ linh cảm e nó thế bác thông cảm. Chứ mua xe cũ đã là rủi ro rồi mà còn Bim nữa thì điều đó là k tránh khỏi. Hiii
Gần đúng như vậy ! Em cũng có chút kinh nghiệm và hiểu biết về xe cộ, còn tự làm được một số việc mà không phải chuyện nào cũng đem ra garage. Những điều này em cũng học từ các vị tiền bối trong otosaigon.
Em không chắc chắn là mình sẽ bước qua khỏi lời nguyền nhiều nguời trút vào e46, nhưng rõ ràng là nó không đáng sợ như vậy. . .
Lời nguyền - Bim cũ (!)
Lời nguyền - Bim cũ (!)

Hạng D
10/6/10
1.428
1.252
113
Hình như cái xe trong hình thấy quen quen, đã xuất hiện trong bài nào trước đây rồi thì phải.

• Like
Reactions: viet xuan
Hạng C
25/10/20
805
954
93
Hồ Chí Minh
www.shopee.vn
Gần đúng như vậy ! Em cũng có chút kinh nghiệm và hiểu biết về xe cộ, còn tự làm được một số việc mà không phải chuyện nào cũng đem ra garage. Những điều này em cũng học từ các vị tiền bối trong otosaigon.
Em không chắc chắn là mình sẽ bước qua khỏi lời nguyền nhiều nguời trút vào e46, nhưng rõ ràng là nó không đáng sợ như vậy. . .
View attachment 3020721View attachment 3020736
Nhưng văn phong bác kể như kể chuyện ma zậy. E đọc mà e sợ quá đi mất :confused:

Hạng C
Muốn chơi bim già mẹc cổ thì phải có kinh nghiệm, mà kinh nghiệm là gì? Là những thứ mà khi mình "nghiệm" lại thì thật là "kinh" :p
Bởi vậy, dù đã có nhiều nguời chia sẻ, em vẫn thấy mình cũng nên chia sẻ thêm một cách thành thật nhất có thể.

Không cần phải là một Oser hay Bimmer kỳ cựu. Là một nguời bình thường đang đi xe gì - không thể không nhìn và suy nghĩ khi gặp một chiếc e46 lăn bánh ngoài đường, hoặc đỗ bên đường và cả khi xe bị . . .nằm đường (!)
Có lẽ là nó có sức hút huyền bí (?)

Lời nguyền - Bim cũ (!)

Ảnh minh họa.

Hạng D
8/4/12
2.394
7.574
113
Bởi vậy, dù đã có nhiều nguời chia sẻ, em vẫn thấy mình cũng nên chia sẻ thêm một cách thành thật nhất có thể.

Không cần phải là một Oser hay Bimmer kỳ cựu. Là một nguời bình thường đang đi xe gì - không thể không nhìn và suy nghĩ khi gặp một chiếc e46 lăn bánh ngoài đường, hoặc đỗ bên đường và cả khi xe bị . . .nằm đường (!)
Có lẽ là nó có sức hút huyền bí (?)

View attachment 3020759
Ảnh minh họa.
Lúc trước mới tìm hiểu xe Đức, em cũng mê form e46 này lắm, manly đúng kiểu form huyền thoại luôn. Sau này đến lúc nhảy thì em nhảy sang hố w204 fl vì thích trẻ trung hơn và cũng dễ chăm hơn.
Giờ đi ngoài đường thỉnh thoảng thấy vài chiếc e46 dc chủ xe renew lại trông rất đẹp

• Like
Reactions: Shjnes
Hạng C
. . .
Có một vấn đề cũng đáng sợ và cũng khó vượt qua nhất đối với nguời mê và chơi Bim cũ nhưng lại ít khi được các anh đi trước đề cập (?)
Đó là sự "đồng hành" của "quý bà".
Em không được may mắn.
Không biết vợ em tìm hiểu ở đâu - một nguời thậm chí không biết lái và không biết vặn cả một con ốc nhưng cũng chắc như đinh đóng cột : BMW cũ là một chiếc xe không nên mua . . . bao nhiêu người đã ôm hận vì nó (?)
. . .