Tags
bmw
Hạng F
29/10/16
11.791
23.429
113
Pháp
Quang trọng nó bệnh gì mới tháo bung ra, chứ khi không tháo làm gì các bác ...
Bạn em có E36, bệnh lạnh phải giử ga (tua máy chết kh xem được), đến kh xe nóng thì êm ru máy đều, em nói tìm cảm biến nhiệt thay nó (loại tính hiệu vào ECU, không phải vào quạt) ..thế là xong

• Like
Reactions: viet xuan
Hạng C
Quang trọng nó bệnh gì mới tháo bung ra, chứ khi không tháo làm gì các bác ...
Bạn em có E36, bệnh lạnh phải giử ga (tua máy chết kh xem được), đến kh xe nóng thì êm ru máy đều, em nói tìm cảm biến nhiệt thay nó (loại tính hiệu vào ECU, không phải vào quạt) ..thế là xong
Chiếc này của sư đệ em. Được truyền cảm hứng từ anh Tuấn COMBAT nên dọn lại toàn bộ. . .kể cả đồng, sơn.
Nói cho nó văn vẻ một chút là " làm sống lại một huyền thoại"
Lời nguyền - Bim cũ (!)
Lời nguyền - Bim cũ (!)

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Osin
Hạng C
Thay 4 đĩa và bố phanh mới. Sơn 4 cùm thắng màu bạc thấy dại dại sao đó, có lẽ hãy thử lại màu đen bóng.
Lời nguyền - Bim cũ (!)
Lời nguyền - Bim cũ (!)

Thân xe màu cát nhưng trong giấy ghi là màu xám, chưa biết nên sơn cùm thắng màu gì thích hợp - nhưng đừng nổi bật quá (?)

Hạng C
Em đã từng bung dàn suppap động cơ V6 Mitsubishi Cam đôi và mê mẩn với cấu tạo và thiết kế phía trong của nó.
Nhưng với tuyệt tác kỳ vĩ của công nghệ chế tạo động cơ của nguời Đức thì quả là vượt trội.
Nhảy với em một điệu tango trước khi lắp vào thân xe.
Lời nguyền - Bim cũ (!)

Hạng C
Khuyến mãi thêm hai cái vòi mới.
Lời nguyền - Bim cũ (!)

Mấy cái cùm thắng đã qđ sơn lại màu vàng nhưng không có được cái chữ đen đen đầy kiêu hãnh như cùm brembo. Các tiền bối nào có sáng kiến giúp em với.

Lời nguyền - Bim cũ (!)