Hạng B2
15/3/14
275
162
43
focus all new còn gắn hộp số powershift không bác? em đang tính lấy focus bản mới mà nghe vậy phân vân quá
Focus mới đã đổi qua select shift rồi bác, bác thích bản nào thì mua bản đó chứ đừng mua trend rồi có nhiều cái ko up lên được như S hay Titanium nhe. Chúc bác cưới đc vk2 vừa ý nhe.

Hạng F
29/8/07
8.017
26.357
113
Nghe bác nói thì biết bác chưa phải đi bh bao giờ rồi.
Ý, không có điều khoản từ chối bao hành, thì hãng không có lý do từ chối chứ bác ơi? Điểu kiện bảo hành mà không thông báo với khách hàng, bằng bất cứ văn bản nào, đồng nghĩa với việc luôn được bảo hành chứ. Luật lệ rõ ràng có phải muốn nói gì là nói bằng mồm đâu.
Hơn nữa, hiện nay anh em bắt đầu rủ nhau đi kiểm tra độ trượt ly hợp và một vài người đã khẳng định được thay miễn phí rồi. Có cả anh bạn ở cùng khu nhà tôi đã làm. Tôi chưa đi vì không có thời gian và xe tôi vẫn đang không có hiện tượng gì rõ rệt nên tôi cứ dùng thôi.
Bên nào từ chối bảo hành vì vô nước thì bác nên yêu cầu giấy tờ nào có liên quan mà bác đã ký nhé.
Bác chưa ký có cho vàng nó cũng không đổ cho bác được. Thay miễn phí vừa đúng chính sách của Hãng vừa nhanh gọn, việc gì phải lằng nhằng.
À mà tôi đi Focus, nếu Fiesta và Ecosport không như thế thì tôi không biết thật. Hoặc sau này mà tôi có bị từ chối bảo hành thì sẽ cập nhật thông tin cho bác nhé.

Hạng C
22/3/07
810
166
43
TP HCM
Nghe bác nói thì biết bác chưa phải đi bh bao giờ rồi.
Đúng hơn chục năm cầm lái, mấy đời xe em đều hết hạn bảo hành mà vẫn chạy tốt bác ạ. Ơn trời. Em chỉ có kinh nghiệm về bảo hành của anh hàng xóm. Nên nói chung cũng hóng lắm.

Hạng F
13/9/07
7.049
48.472
113
Đúng hơn chục năm cầm lái, mấy đời xe em đều hết hạn bảo hành mà vẫn chạy tốt bác ạ. Ơn trời. Em chỉ có kinh nghiệm về bảo hành của anh hàng xóm. Nên nói chung cũng hóng lắm.
Bác đang xài 1 con xe có khả năng tranh chấp quyền lợi về vấn đề bảo hành rất cao. Hy vọng bác ko dính

Hạng B1
2/7/14
51
17
8
32
Cho mình hỏi ecosport bản mới nhất có lỗi hộp số không. Mình đang nhắm em nó.
Cám ơn

Hạng B2
15/3/14
275
162
43
Cho mình hỏi ecosport bản mới nhất có lỗi hộp số không. Mình đang nhắm em nó.
Cám ơn
Vẫn vậy bác ơi, lỗi ly hợp chứ ko phải lỗi hợp số. Bác nhắm xe khác đi Vitara, Cx5 , hay Tivoli XLV.

• Like
Reactions: lytrn
Hạng B1
2/7/14
51
17
8
32
Cảm ơn các bác. Kiếm con gầm cao dưới 600 đỏ con mắt bác nhỉ