Hạng C
7/4/13
866
625
93
Em xin phép đào mộ cái thớt này. Một thời hót. Bác chủ cũng mất xác như bác toàn rồi. Chia buồn cùng bác chủ. E kiếm tận 25 trang mới ra.
Các bác ơi, vụ đường cong thần thánh này sao ta? Nó chết trôi tiếp rồi.

Hạng F
12/10/16
7.501
6.358
113
Cái vụ này hồi đó hót hòn họt. Bác chủ tuyên bố: đi xe bus lên kiện cũng phải tới cùng
--> kết quả: ae trông đợi mà ko dám vào

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Cả 2 vụ đều hot.
Qua 2 vụ ae thấy rõ:
Vụ anh @hdtoan.
"Diễn biến tóm tắt:
Trên đường Nguyễn Hữu Thọ (Nhà Bè) em vẫn đi làm hàng ngày. Đường 2 làn mỗi chiều, phân cách bằng vạch nét đứt, suốt tuyến không có bảng phân làn đường theo phương tiện 412.
Xe container chạy trước mặt 30-35km/h, xi nhan-đèn-còi xin vượt các kiểu khi đủ điều kiện cũng ko được nhường. Haizzz....
Làn phải trống. Thế là em xi nhan chuyển sang làn bên phải, qua mặt bạn container. Em vẫn giữ nguyên làn chứ không cúp đầu vào ngay đến khi gặp xe máy lưu thông phía trước. Em xi nhan trái rồi chuyển làn sau khi quan sát phía sau đủ điều kiện chuyển làn.

Chạy 1 đoạn xxx chạy xe lên thổi em vào phán em lỗi vượt phải rồi đòi lập BB.
OK, anh lập, tui ghi ý kiến."
Sau đó anh chánh đã gắn biển 412:

fb_img_1459596642977-jpg.447460

Vậy ai thắng?

Vụ anh bá kiến này, nếu ảnh thua thì sao ko thấy báo chí đăng lỗi vượt xe sau biển cảnh báo đường cong?

Tập Lái
6/10/16
41
17
8
Người ta nói nghèo thì ko chơi lại với giàu, giàu thì ko chơi lại với quan huyện nhé bác.
Góp ý cho bác thôi chứ việc đã xong rồi thì gio có nói gì cung chăng dc gi.
T1 nhung deu ban nói voi may xxx mình ko nói tới nua nhé
T2 muốn thêm vào 1 chi tiết nhỏ, bạn nên yêu cầu cung cấp hình ảnh chụp lỗi mà xxxx nói nhé..
chac tới đây bác cung hiểu rồi chứ gì...

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Cái thớt này anh em mình nhiệt tình chắc cũng đủ rồi.
Thôi hãy để nó yên nghỉ đi các bác à.

• Like
Reactions: dinkytri2012
Hạng C
7/4/13
866
625
93
Em dự là 100 có kết quả, nhưng nữa đường gãy gánh. Kết quả đi theo bác chủ luôn.....

Hạng F
12/10/16
7.501
6.358
113
Em dự là 100 có kết quả, nhưng nữa đường gãy gánh. Kết quả đi theo bác chủ luôn.....
E có suy nghĩ giống bác. Nhưng lực của bác chủ chưa mạnh bằng lực xã hội nên đành ngậm cmn ngùi dòm và xóa nick OS tạo nick khác rồi

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
E có suy nghĩ giống bác. Nhưng lực của bác chủ chưa mạnh bằng lực xã hội nên đành ngậm cmn ngùi dòm và xóa nick OS tạo nick khác rồi
Lực của lợi ích nhóm chứ! Lực của XH là OS đó, lực này thua xa lực lợi ích nhóm của xxx.
Nhưng, có còn hơn ko.
Mất nick ko sao, lập nick mới!
Dù sao thì những người khác sẽ được hưởng chiến công của các bác ấy.
Bây giờ OS đâu sợ lỗi vượt phải! Đâu sợ lỗi sai làn, đâu còn sợ lỗi xi nhan đường cong.
Rồi đây sẽ ko sợ lỗi vượt sau biển cảnh báo đường cong mà vạch tim đường đứt đoạn.

• Like
Reactions: skyofstars1605