Hạng D
22/8/13
1.234
2.015
113
Thắng thua thế nào ko thấy anh chủ lên tiếng cho một cái nhỉ. Mà cứ cái kiểu phủ bênh phủ, huyện bên huyện thế này thì anh khó mà thắng nếu ko kiện vượt cấp!

Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Thắng thua thế nào ko thấy anh chủ lên tiếng cho một cái nhỉ. Mà cứ cái kiểu phủ bênh phủ, huyện bên huyện thế này thì anh khó mà thắng nếu ko kiện vượt cấp!
Ko lên được vì đã hứa với xxx rồi.
Đổi lại bác ấy được bình yên.
Bác yên tâm là sau vụ này, sau biển cảnh báo đường cong, vạch tim đường là vạch đứt thì vượt bình thường ko ai thổi nữa đâu, nếu có bị thổi thì bác cứ bình tỉnh, đưa giấy tờ đầy đủ, xin biên bản là mọi chuyện đều OK.

Hạng D
22/8/13
1.234
2.015
113
Ko lên được vì đã hứa với xxx rồi.
Đổi lại bác ấy được bình yên.
Bác yên tâm là sau vụ này, sau biển cảnh báo đường cong, vạch tim đường là vạch đứt thì vượt bình thường ko ai thổi nữa đâu, nếu có bị thổi thì bác cứ bình tỉnh, đưa giấy tờ đầy đủ, xin biên bản là mọi chuyện đều OK.
Em đâu có ngại, đường khuất tầm nhìn (thực tế) thì dĩ nhiên không vượt. Còn đường như bác chủ mà kêu lại em kêu lập lẹ lẹ em còn đi :))

• Like
Reactions: ntt61
Tập Lái
25/4/18
11
12
3
46
Đến đài truyền hình quốc gia mà bác diluan còn không tin thì tôi cũng hết nói, trong clip chỉ có sai là lấy xe ô tô vượt xe máy là ko đúng với Qc 41/2016 thôi. Thôi vậy các bác cứ vượt đi rồi nhỡ có đụng cái ầm ra toà mà nói với toà là tôi ko vượt sai đâu, xem họ nói sao?! Chào thân ái và quyết thắng.

Hạng F
7/8/14
8.544
7.353
113
58
Đến đài truyền hình quốc gia mà bác diluan còn không tin thì tôi cũng hết nói, trong clip chỉ có sai là lấy xe ô tô vượt xe máy là ko đúng với Qc 41/2016 thôi. Thôi vậy các bác cứ vượt đi rồi nhỡ có đụng cái ầm ra toà mà nói với toà là tôi ko vượt sai đâu, xem họ nói sao?! Chào thân ái và quyết thắng.
He he, đài truyền hình chỉ có chức năng đưa tin chứ không có chức năng luận tội nhe.
Thớt này chưa biết ai đúng hay sai vì chưa có kết quả chính thức từ chủ thớt.

• Like
Reactions: bac 8
Hạng F
23/3/12
9.246
19.451
113
TP. HCM
Các sự việc xảy ra mới thấy thằng tây nói vẫn đúng, lý lẽ luôn thuộc vào kẻ mạnh.
Thằng nào xuống, hết quyền, hết mạnh thì cứ như cá nằm trên thớt.

Hạng C
7/4/13
866
625
93
He he, đài truyền hình chỉ có chức năng đưa tin chứ không có chức năng luận tội nhe.
Thớt này chưa biết ai đúng hay sai vì chưa có kết quả chính thức từ chủ thớt.
Chủ thớt chết trôi rồi. Chắc mãi mãi như một bí ẩn cở như chiếc máy bay 327 của Malaysia. Đừng có hóng