Hạng D
6/5/09
1.461
12
36
Chị nghĩ giải pháp tốt nhất là nên bầu lại HT/HP .Việc bầu HT/HP mới sẽ có những ưu điễm như sau:
1/Thay đổi không khí / Nổi lửa lại cho anh em
2/Người mới sẽ nhiết tình lead anh em tham gia các phong trào tốt hơn.
3/Thay đổi BLĐ giúp đưa ra những ý kiến vui chơi mới mẽ hơn.
4/Với đội ngũ BLĐ cũ của TFC khi khong còn thời gian để tham gia nửa thì nên rút về hậu trường để tạo điều kiện cho các bạn trẻ.
Chúng ta nên bắt đầu cho việc tìm kiếm thế hệ kế thừa trước khi thớt TFC thật sự bị khai tử.
Một vài ý kiến của HANA -Chị cũng thấy có lổi vì không thể care mọi người được như ngày xưa nửa,chị sẽ xin rút vào hậu trường và sẽ cố gắng hổ trợ mọi người khi điều kiện cho phép .Rất hy vọng sớm có đội ngũ mới để gánh vác trách nhiệm này.

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/8/09
3.039
14
38
tp.hcm
Thật sự là em và chị hana cũng đuối, lên chương trình rồi mà bác này bận việc, bác khác không tham gia được, rốt cuộc phải huỷ chương trình. Như vậy thì ai dám đứng ra tổ chức nữa đây.
Vì công việc dạo này bận rộn, chắc em phải xin về làm thường dân như bác Khánh cho khoẻ quá.

Last edited by a moderator:
Hạng D
6/5/09
1.461
12
36
kens1802 nói:
Thật sự là em và chị hana cũng đuối, lên chương trình rồi mà bác này bận việc, bác khác không tham gia được, rốt cuộc phải huỷ chương trình. Như vậy thì ai dám đứng ra tổ chức nữa đây.
Vì công việc dạo này bận rộn, chắc em phải xin về làm thường dân như bác Khánh cho khoẻ quá.

Em nên ũng hộ kế hoạch bầu lại ban chủ võ lâm của TFC !

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
hana hana nói:
kens1802 nói:

Em nên ũng hộ kế hoạch bầu lại ban chủ võ lâm của TFC !
hay làm 1 cái thớt xin ý kiến bầu lại Ban bệ của TFC để TFCers vote đi các bác

Hạng C
29/10/09
880
85
28
50
Ko còn chân gà và cánh gà thì nghĩ ra cái khác đi K ơi.

Hạng B2
25/4/11
430
1
16
43
Q7 - TPHCM
Em ủng hộ hết mình, dù nghèo nhưng vẫn phải vui.
Vậy cuối tuần này ộp ken nhé các bác. Trước mắt ộp gần thôi, em thấy bên Hoa Ban Q7 cũng được. Mùa này cứ chiều là mưa, mưa mà ngồi nhà rông ăn heo giả cầy rồi .... cơm lam... ngon tuyệt.

Hạng D
6/5/09
1.461
12
36
tuphung.bgroup nói:
Em ủng hộ hết mình, dù nghèo nhưng vẫn phải vui.
Vậy cuối tuần này ộp ken nhé các bác. Trước mắt ộp gần thôi, em thấy bên Hoa Ban Q7 cũng được. Mùa này cứ chiều là mưa, mưa mà ngồi nhà rông ăn heo giả cầy rồi .... cơm lam... ngon tuyệt.
Bầu chọn trước tiên phải có danh sách trước Tu Phung ơi.Các bác bóng bàn những thành viên sáng giá dựa trên tiêu chí : Có đầu óc sáng tạo,Có thời gian ,đam mê tham gia hoạt động xã hội,có uy tín,yêu toy ...các bác có thêm tiêu chí thì thêm nhé.Sau đó mình sẽ dưa short list đễ bình bầu :)