14/11/16
3
0
1
36
Nói nhiều mà làm gì. Bà này cố tình ăn vạ thôi. Bà ấy có chịu hợp tác đâu mà. Cái vụ nứt tường này ấy à, các công trình sử dụng gạch không nung, hyoàn thiện bàn giao nhanh đều bị nứt ở mấy tầng 1, 2, 3. Mình có tìm hiểu rồi, thực ra những vết nứt này không ảnh hưởng nhiều về kỹ thuật hay nguy hiểm. chỉ xấu thôi. Ban quản lý tòa nhà cũng đang hỗ trợ rất tốt cho mấy căn gặp tình trạng này.

Tập Lái
14/11/16
0
0
0
39
Mấy chị cư dân Flora Anh Đào ơi, em đang định mua nhà bên đấy. Ban đầu, chồng em cản dữ lắm, vì anh ấy có biết vụ này, nhưng em bảo, cả công trình không ai nói gì, chỉ có mỗi chị này làm ầm ỹ, chả biết có khúc mắc gì. Mình quyết định mua là mua thôi. Chồng em đồng ý rồi, em sắp gia nhập Flora nhé mấy chị.

Tập Lái
14/11/16
1
0
1
34
Chào mừng ấy gia nhập hội cư dân Flora Anh Đào nhé. Bọn mình ở đây chẳng có gì phàn nàn cả. Duy chỉ có chị Hồng thôi, mình cũng chẳng hiểu làm sao nữa. Nếu chị ấy không thích ở nữa thì bán lại cũng được mà, có lời nữa chứ. Mà thôi ấy đừng quan tâm nhé. Bao nhiêu con người ở đây chả ai có ý kiến gì về chất lượng căn hộ cả.

Tập Lái
14/11/16
1
0
1
38
Cái chị này ngang ngược quá đi. Chả nhẽ không ai làm gì được chị ấy sao? Chị ấy đúng là chả coi ai ra gì. Người ta đã giải quyết cho như thế rồi còn chưa chịu. Bữa giờ là mệt với chị lắm rồi nhé. Chị ở được thì ở không thì thôi chứ sao cứ làm người khác mệt mỏi thế này hả chị?

Hạng B2
21/7/08
158
311
63
nói này nè các bạn bảo vệ NL, đăng ký nick xong chịu khó viết vài bài ở thread khác đi. Dấu người đọc thấy nick mình mới đăng ký ngày hôm nay. Làm vậy mình phản cảm quá, tác dụng ngược ý định của NL đó hehe