Hạng C
2/1/16
571
32.551
93
khoan anh,

không biết ảnh tuyển 1 team hay 1 người mà, 1 người vẫn được nếu cho phép làm với vendors...

còn làm 1 mình từ đầu đến cuối thì....

vẫn tuyển được

một chú vẽ và hót rất hay

nhưng làm thì như ....:D:D
Mỏi mắt quá anh! Chắc là chuyên gia cũng chịu không nổi mấy cái requirements ở trển.

Hạng B2
13/8/05
325
5.882
93
Quận 7, SG
Cám ơn các Bác chia sẻ.
Mình hỏi để biết giá thị trường để điều chỉnh lương cho nhân viên của mình thôi.
Hiện tại mình có 3 em IT helpdesk và quản trị mạng. Có đầy đủ các chứng chỉ như trên + thêm là chuyên gia Linux. Mình tuyển từ nhân viên hỗ trợ kỹ thuật Data Center của VNPT, khá kinh nghiệm.
Lương hiện nay là 12M/tháng + thưởng năm.
Đó là lương theo thị trường. Còn các bác trên đây chắc có yêu cầu cao nên lương khủng, em trả ko nổi.

Mấy Anh cần IT onsite em cung cấp cho mấy anh 15tr/tháng - 18tr/tháng, tùy theo chân dài ngắn.

Hạng C
2/1/16
571
32.551
93
Cám ơn các Bác chia sẻ.
Mình hỏi để biết giá thị trường để điều chỉnh lương cho nhân viên của mình thôi.
Hiện tại mình có 3 em IT helpdesk và quản trị mạng. Có đầy đủ các chứng chỉ như trên + thêm là chuyên gia Linux. Mình tuyển từ nhân viên hỗ trợ kỹ thuật Data Center của VNPT, khá kinh nghiệm.
Lương hiện nay là 12M/tháng + thưởng năm.
Đó là lương theo thị trường. Còn các bác trên đây chắc có yêu cầu cao nên lương khủng, em trả ko nổi.

Mấy Anh cần IT onsite em cung cấp cho mấy anh 15tr/tháng - 18tr/tháng, tùy theo chân dài ngắn.
Thêm cả Linux mà có 12M. Không biết chuyên gia cỡ nào nhỉ?

Hạng C
2/1/16
571
32.551
93
Đã từng 2 năm quản trị các server Linux cung cấp dịch vụ hosting, email của Mắt Bão và báo NLĐ nhe anh.
Như vậy thì có tool hết rồi. Chứ quản trị hệ thống bằng Linux thì vất vả lắm.

• Like
Reactions: GS X