Hạng D
24/11/05
3.337
64
48
www.linhperfume.com
linhperfume.com
Em thì cứ phóng, chủ yếu là sát con lươn, lâu lâu ra làn giữa 1 tí. Bị thổi là e kẹp ngay 100k, cũng chả cần hỏi lỗi gì, đi cho lẹ. Hỏi sao ít thế, e nói các anh thổi em hoài hihi, thế là đi, bị suốt.

B
BốnMắt
Guest
He he. Bác hỏi thế có bố em cũng ....éo trả lời bác được ( xin lỗi em đang ở HN) ở đây cũng ....éo có luật nên bác hỏi thế em không biết trả lời.

Hạng B2
2/5/07
208
3
16
55
Saigon
Linhperfume nói:
Em thì cứ phóng, chủ yếu là sát con lươn, lâu lâu ra làn giữa 1 tí. Bị thổi là e kẹp ngay 100k, cũng chả cần hỏi lỗi gì, đi cho lẹ. Hỏi sao ít thế, e nói các anh thổi em hoài hihi, thế là đi, bị suốt.

Em cũng vậy, Sài gòn, Hà nội, miền Trung (các điểm du lịch), em "kẹp" vào các chú còn tươi cười chúc " đi chơi vui vẻ!" Chỉ có miền Tây, nghe các Bác cảnh báo quá nên mặc dù là "quê cha đất tổ" nhưng em chưa bao giờ Dzám về thăm!

Hạng C
13/2/08
557
11
18
e nhớ có luật về lane là: lane trong cùng là dành cho xe thô sơ thôi... Nguyên văn nó đây:
"Trên đường một chiều có vạch kẻ phân làn đường, xe thô sơ phải đi trên làn đường bên phải trong cùng, xe cơ giới đi trên làn đường bên trái"
Cho nên nếu có nhiều lane , mà không có bảng phân luồng.... thì xe thô sơ có lane riêng, mấy xe khác chạy tá lả ì xèo ... cũng OK.

Hạng D
6/4/05
3.604
2.171
113
Đường Nguyễn Văn Trỗi ko có sơn kẻ phân lane đường, cũng ko có biển báo, bác bomdien cãi lộn với xxx mà cũng ko được hả trời??? Bác ghi gì trong BB vậy? Nếu vẫn rảnh lên đội "tay đôi" tiếp thử coi sao, quá vô lý mà!!!

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
- Đường Trường Sơn có bảng phân luồng cho phép xe oto (dưới 9 chỗ) chạy cả 2 lane.
Do vậy Trần Quốc Hoàn vẫn cùng thẳng tuyến đường và không có biển phân luồng khác (tức là "luật không cấm"). Hơn nữa hầu hết các tuyến đường trong tp hiện nay đều cho xe oto chạy trên cả 2 tuyến .
Bờm điên mà không cãi được vụ này thì kém lắm đó nhá.

- Đường Nguyễn Văn Trỗi : hình như bỏ vụ bắt xe oto chạy sai làn (do chưa phân làn xe chăng?) - Hiện nay em vẫn chạy vèo vèo bình thường qua mặt các chú xxx . Tất cả các xe tải, xe oto chạy lẫn lộn thoải mái, chưa hề thấy vụ bắt xe chạy sai tuyến .
Để chờ thêm ít thời gian coi sao thôi .

Hạng F
26/6/07
5.370
76
38
OS ... 5-YEAR BIRTHDAY
bomdien nói:
haichien nói:
- Đường Trường Sơn có bảng phân luồng cho phép xe oto (dưới 9 chỗ) chạy cả 2 lane.

Em đâu có thấy Bảng phân làn trên đường Trường Sơn đâu anh???????...Sáng mai em coi kỹ lại coi...nếu có thì chụp hình.

Có ít nhất 2 chỗ : Gần chỗ cây xăng , góc đường Hậu giang chỗ Superbow .

Hạng D
6/4/05
3.604
2.171
113
Bác hay chén làm em tò mò, sáng nay chạy từ sân bay về cũng ko thấy, bác bờm post lên lẹ quá!!! Hay là cắm chỗ khác mà ko để ý ta