Hạng D
6/4/05
3.604
2.171
113
Rồi, cám ơn bác bờm, yên tâm "chiến" tiếp!

Các bác đừng có nghe tụi VOV giao thông tư vấn gì đó nhe, nhảm hết sức nhảm luôn đó, nghe theo tụi nó có ngày
Em nghe chương trình này lúc thông báo kẹt xe và phát nhạc theo yêu cầu thôi, tới lúc tư vấn cách chạy xe, thay nhớt... là nhấn qua đài khác liền, nghe hài nhi lắm!!!

Hạng D
18/2/10
3.139
2.905
113
Em nghĩ cái này nên làm rõ với VOV giao thông là nếu nói theo "luật giao thông đường bộ" thì phải nói rõ điều nào, khoản nào trong luật, chứ không thể nói chung chung được.

Em thì "lạy hồn" "tế sống" em cũng khg nghe VOV nữa các bác ạh...toàn tin tức khg chính xác...thêm vụ "tư vấn Pháp luật" vớ vẩn này nữa thì em cạch luôn.

Hôm nọ vừa đi ngang ngã ba Út Tịch - Công Hoà...vừa update các kênh FM xong thì FM 91 nhảy xổ vào tai em: Theo thông tin chúng tôi vừa nhận được từ phóng viên xyz tại hiện trường, ngã ba Út Tịch - Công Hoà đang xảy ra tình trạng ùn ứ nghiêm trọng....em vội nhìn vào gương hậu xem chiều ngược lại có bị gì hay khg....Kết luận: TIN ĐỂU:mad::mad::mad:

Hạng B2
9/5/09
353
1
0
37
Góp ý chút nhé,nếu có việc vội,các bác chạy len trong,nhưng nhìn nế vắng XXX,thì các bác cứ mở xinhan trái,coi như mình đang trong lề mới ra tham gia GT, em làm rồi,thậm chí cả ở ngã tư em bí quá,không có chỗ chui vào thế là em gạt xinhan trái chờ đèn trước mắt các bác XXX cũng không thấy chào hỏi gì cả! nhưng có việc thì hãy đi như vậy thôi chứ đừng lợi dụng quá nhé các bác!!!

Hạng B1
11/8/09
93
9
8
40
hoangthanh_prado nói:
Góp ý chút nhé,nếu có việc vội,các bác chạy len trong,nhưng nhìn nế vắng XXX,thì các bác cứ mở xinhan trái,coi như mình đang trong lề mới ra tham gia GT, em làm rồi,thậm chí cả ở ngã tư em bí quá,không có chỗ chui vào thế là em gạt xinhan trái chờ đèn trước mắt các bác XXX cũng không thấy chào hỏi gì cả! nhưng có việc thì hãy đi như vậy thôi chứ đừng lợi dụng quá nhé các bác!!!

em từ trong bv Thống Nhất ra, mở xi nhan trái chui vào len phía trong mà ko được và phải chờ đèn tại ngã 4 (đang nằm len xe tải..hic..)..thế là bị tóm..cãi 1 hồi ko lại 2 chú xxx nên đành móc túi 200k năn nỉ nhận dùm và 15p sau mới được đi tiep...huhuhu

Hạng D
18/2/10
3.139
2.905
113
xitin nói:
hoangthanh_prado nói:

em từ trong bv Thống Nhất ra, mở xi nhan trái chui vào len phía trong mà ko được và phải chờ đèn tại ngã 4 (đang nằm len xe tải..hic..)..thế là bị tóm..cãi 1 hồi ko lại 2 chú xxx nên đành móc túi 200k năn nỉ nhận dùm và 15p sau mới được đi tiep...huhuhu
Chắc trình cãi của bác có vấn đề, còn non gân mới bị xxx rút gân, rút kinh nghiệm lần sau cãi tốt hơn nhé !