Hạng D
2/6/09
1.164
139
63
TPHCM
Mình thường đi làm hàng ngày trên đại lộ Đông Tây,hôm nay đi làm thì thấy các bác XXX tổ chức bắn tốc độ trên đoạn đường này,đoạn từ cầu NTP đến khu vực quận 6,mình post lên đây hy vọng bác nào hay đi đoạn đường này chú ý nhé!( XXX ngồi trong xe 4 chổ bắn!).:)

Hạng D
4/5/07
1.187
23
38
Mitsubishis Fan Club MFC
Chổ nào đường ngon ,xe cộ của dân đen chạy được phe phé thì y như rằng chổ đó có xxx mai phục.
E nói thật,ở nước ngoài người ta còn dùng cả hình nộm của police đặt ven đường để răn đe tài xế từ xa.Còn VN thì xxx canh,núp,nguỵ trang...để mà giết dân.Đơn giản như ở một số ngã 3 có đèn giao thông,ko có xxx nào đứng ở đó hết.Ai mà vượt đèn đỏ quẹo trái thì vừa qua đó là gặp 2 cha con xxx thủ sẵn rồi.Tự hỏi sao nó ko đứng ở ngay ngã 3 đi.Chỉ có cái giỏi hành dân.Bức xúc thật.E thì ko bị nó chơi mấy cái vụ này,nhưng thấy cũng hết sức bực mình.

Hạng B2
17/8/05
130
0
16
36
Tp HCM
Đại lộ Đông tây vẫn là trong đô thị nên tối đa 50 cây chuối /h bác ạh...

Hạng C
10/10/09
950
2
18
em cũng hay đi đường đó, 50 cho chắc, cẩn thận vẫn hơn.

Hạng F
9/8/09
6.395
68.492
113
TFC
xaydungquocgia.com
tran_tuan_duc nói:
Chổ nào đường ngon ,xe cộ của dân đen chạy được phe phé thì y như rằng chổ đó có xxx mai phục.
E nói thật,ở nước ngoài người ta còn dùng cả hình nộm của police đặt ven đường để răn đe tài xế từ xa.Còn VN thì xxx canh,núp,nguỵ trang...để mà giết dân.Đơn giản như ở một số ngã 3 có đèn giao thông,ko có xxx nào đứng ở đó hết.Ai mà vượt đèn đỏ quẹo trái thì vừa qua đó là gặp 2 cha con xxx thủ sẵn rồi.Tự hỏi sao nó ko đứng ở ngay ngã 3 đi.Chỉ có cái giỏi hành dân.Bức xúc thật.E thì ko bị nó chơi mấy cái vụ này,nhưng thấy cũng hết sức bực mình.

Các bác thông cảm, xxx được giao chỉ tiêu 1 năm hơn 200 tỉ, ko làm vậy thì làm gì đạt chỉ tiêu, thành tích, còn chia tỉ lệ 3/7 nữa chứ.

Hạng B2
24/2/07
134
198
43
dangvu25 nói:
em cũng hay đi đường đó, 50 cho chắc, cẩn thận vẫn hơn.

Em hay đi đường này, chỉ dám chạy 50 thôi nhưng có bác cứ muốn vượt hoài, chắc các bác ấy dư lúa.

Hạng D
2/6/09
1.164
139
63
TPHCM
Trước đây thì mình không thấy bắn tốc độ,chỉ có bồ câu quần đảo thôi.Hôm nay thì mới thấy,công nhận là XXX siêng thật!mình gặp các bác ấy bắn vào lúc 12h trưa nay đấy.