Hạng B1
31/3/15
67
21
18
Toyota luôn cố gắng ưu tiên độ bền và tin cậy hơn là cảm giác lái.

Hạng C
16/6/11
625
482
63
xe khách không chở quá tải thì lấy cc* gì ăn bác? nói ra là em biết bác *éo phải dân trong nghề!
Xe tải quá tải là gấp 2-3 lần tải trọng luôn. Xe khách quá tải gấp rưỡi ko nổi. So sao được.

Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
Toyota luôn cố gắng ưu tiên độ bền và tin cậy hơn là cảm giác lái.
Cái nào cũng có cái giá của nó.Xe Đức nổi tiếng là cảm giác lái xuất sắc, đẳng cấp này nọ, bù lại là viêm màng túi khi nuôi 1 con xe Đức cũ, có tuổi
Xem cái thằng Mỹ này kể lể chi phí nó nuôi 1 em BMW 2001 M5 thấy mà rởn gai ốc.10k usd đủ để tôi ra dealer kéo 1 con xe Nhật đập hộp khỏi lăn tăn viêm màng túi trong 10 năm thay vì nuôi 1 con xe mang tiếng là đẵng cấp mà mang đủ bệnh như thằng nghiện xì ke
https://www.youtube.com/watch?v=0yX2gQ-dbTc

Hạng D
5/3/14
2.016
711
113
TPHCM
Vâng. Mềnh biết Bác là Trợ lý Marketing của KIA Bình Tân. Vì Bác làm ở chổ đó mà lại hay chê đối thủ nên mình mới có cảm tình với Bác đó. Mềnh nói thẳng luôn là luôn cảnh giác và rất hay phản ứng với các Bạn sales mà hay chê sản phẩm khác. Vậy thôi.
Khách hàng có quyền đánh giá. Nhưng mình làm trong ngành mà đi chê thì ko khác gì tự đánh vào mình đâu Bác.
Em thấy bác có vẻ quan tâm những gì em comment quá. Em thấy vấn đề nào bác cũng thích dìm hàng e thì bác mới vui hay sao đó. Nhưng dù sao thì có người tranh luận cũng thú vị khi lên diễn đàn.:3dcuoi:

Hạng D
Em thấy bác có vẻ quan tâm những gì em comment quá. Em thấy vấn đề nào bác cũng thích dìm hàng e thì bác mới vui hay sao đó. Nhưng dù sao thì có người tranh luận cũng thú vị khi lên diễn đàn.:3dcuoi:
Đúng r Bác. Em rất quan tâm nữa kìa. Em tìm hiểu Bác thật kỹ: Làm ở đâu, vị trí nào, họ trường nào, giờ giấc làm việc, khen thưởng, ưu điểm, nhược điểm...Em nghiên cứu xem những gì Bác nói có đúng hay k. Kaka. Được cái là Em quen bên Bác cũng rộng

• Like
Reactions: milkyqh and NgocLuu
Tập Lái
3/6/15
18
11
3
31
Cái nào cũng có cái giá của nó.Xe Đức nổi tiếng là cảm giác lái xuất sắc, đẳng cấp này nọ, bù lại là viêm màng túi khi nuôi 1 con xe Đức cũ, có tuổi
Xem cái thằng Mỹ này kể lể chi phí nó nuôi 1 em BMW 2001 M5 thấy mà rởn gai ốc.10k usd đủ để tôi ra dealer kéo 1 con xe Nhật đập hộp khỏi lăn tăn viêm màng túi trong 10 năm thay vì nuôi 1 con xe mang tiếng là đẵng cấp mà mang đủ bệnh như thằng nghiện xì ke
https://www.youtube.com/watch?v=0yX2gQ-dbTc
vâng và khi chẳng may xẩy ra tai nạn thì 10k USD ấy sẽ chẳng là cái quái gì so với cái mạng của mình

Hạng B2
8/8/06
456
18
28
Các bác yên tâm đi, lật đổ toy là điều ko thể, với 1 hãng lớn, có bề dày và khả năng xoay chuyển. Cứ nhớ lại thời way tàu muốn lật đổ Honda, sau đó HD cho ra mẫu Alfa đè bẹp Way tàu. Tuy nhiên, phản biện với toy là điều cần thiết, để buộc toy phải thay đổi. Còn ai muốn lật đổ toy thì chắc ko thể. E đi Mo-ninh

Hạng D
18/3/15
2.028
754
113
36
Các bác yên tâm đi, lật đổ toy là điều ko thể, với 1 hãng lớn, có bề dày và khả năng xoay chuyển. Cứ nhớ lại thời way tàu muốn lật đổ Honda, sau đó HD cho ra mẫu Alfa đè bẹp Way tàu. Tuy nhiên, phản biện với toy là điều cần thiết, để buộc toy phải thay đổi. Còn ai muốn lật đổ toy thì chắc ko thể. E đi Mo-ninh
chưa ai bit dc tương lai đâu bác :D

• Like
Reactions: Jackie Huy