Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Cung co cai khong the,ma cung co cai co the....
ngày xưa là bưu điện VNPT nưa đó bác,nhà nhà xài dt bàn,mỗi lần hư 1 cái gọi dt tới sửa chắc 10 ngày
Giống như lật đổ NOKIA...
chưa ai bit dc tương lai đâu bác :D

Giống như ai ngờ TV Sony đã chết dưới tay TV Led, TV thông minh, TV màn hình cong,...v...v...của Sam & LG?

Nokia bỏ qua không phát triển ĐT cảm ứng dù đã sáng chế ra nó & kết cục "có hậu"...

Kodak chậm chạp vẫn giữ film cũ, tức tưởi chết vs Canon & Nikon,...

Toy cũng đã thay đổi & chuyển mình mạnh mẽ trên toàn cầu, nhưng bỏ bê các nước Developing country như Việt Nam, ĐNA...lịch sử sẽ lặp lại???

Hạng D
18/3/15
2.028
754
113
36
Giống như ai ngờ TV Sony đã chết dưới tay TV Led, TV thông minh, TV màn hình cong,...v...v...của Sam & LG?

Nokia bỏ qua không phát triển ĐT cảm ứng dù đã sáng chế ra nó & kết cục "có hậu"...

Kodak chậm chạp vẫn giữ film cũ, tức tưởi chết vs Canon & Nikon,...

Toy cũng đã thay đổi & chuyển mình mạnh mẽ trên toàn cầu, nhưng bỏ bê các nước Developing country như Việt Nam, ĐNA...lịch sử sẽ lặp lại???
mình cũng hi vọng như thế cho Toy bớt hống :)

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng B2
17/6/10
144
91
28
Tp.HCM
Vâng. Mềnh biết Bác là Trợ lý Marketing của KIA Bình Tân. Vì Bác làm ở chổ đó mà lại hay chê đối thủ nên mình mới có cảm tình với Bác đó. Mềnh nói thẳng luôn là luôn cảnh giác và rất hay phản ứng với các Bạn sales mà hay chê sản phẩm khác. Vậy thôi.
Khách hàng có quyền đánh giá. Nhưng mình làm trong ngành mà đi chê thì ko khác gì tự đánh vào mình đâu Bác.
Ah, biết em này rồi, kaka, tên gì ta, cũng khá đặc biệt nhưng k nhớ.

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng B2
3/11/15
278
165
43
Toy - No.1 Hiện tại về số xe bán ra
Germany - No.1 hiện tại về lợi nhuận/xe
Korea - No.1 về tốc độ Tăng trưởng
Tesla - No.1 về xe điện
Google - No.1 về xe tự lái