Hạng D
11/12/10
3.013
7.666
113
Các bác cho em hỏi là khi đi xe chậm chậm 10 - 20km/h (kẹt xe) hay bị giựt do số lên xuống, là do em đạp ga không chuẩn hay là do nguyên do gì ạ? Nếu là ga ko chuẩn thì các bác chỉ giáo em với. Em xin đa tạ.
Đưa hãng kiểm tra đi bác. M6 không bị giật giật đâu, kẹt xe thì nhả phanh xe trôi từ từ êm ái theo dòng xe thôi

• Like
Reactions: legolasdhnh
Tập Lái
22/5/11
33
52
18
Ho Chi Minh City
Đưa hãng kiểm tra đi bác. M6 không bị giật giật đâu, kẹt xe thì nhả phanh xe trôi từ từ êm ái theo dòng xe thôi
Em cảm ơn bác 4 bánh. Sáng nay em có đến hãng kiểm tra thì không có vấn đề gì, do ở dải tốc độc thấp 10 - 20km (kẹt xe, đèn đỏ, lúc đi lúc dừng) mà em nhồi ga hơi nhiều tí nên là ga nhiều mà số chưa lên nên nó bị cảm giác giựt giựt tí, không biết xe bác 4 bánh có bị không?

• Like
Reactions: 4bthang2b
Tập Lái
24/8/16
6
5
3
34
http://dpviet.com/
dpvnn.net
M6 chỉ có 2 điều khó chịu liên quan đến ồn và hơi thấp khi chui vào ghế lái. Còn lại là ổn, không có gì phàn nàn. Động cơ 2.0 vọt tốt, không ngại em nào trên đường trường. Tiêu thụ 5.9l/100km đường trường, 7.2l/100km đường hỗn hợp. Em chưa chạy hoàn toàn đường nội ô nên không rõ mức tiêu thụ. Xe chạy được 16K km

vot tốt thật không cụ e cung đi 2.0 nhưng vượt vẫn không tự tin lắm

• Like
Tập Lái
15/10/13
5
8
3
Các bác cho em hỏi cái cổng usb trong chỗ hộp để đồ cắm không sạc được điện thoại ah? Em cắm vào thì không thấy có j (iphone 6), vậy thì dùng để làm gì vậy ah?

• Like
Hạng D
11/12/10
3.013
7.666
113
Các bác cho em hỏi cái cổng usb trong chỗ hộp để đồ cắm không sạc được điện thoại ah? Em cắm vào thì không thấy có j (iphone 6), vậy thì dùng để làm gì vậy ah?
Em hông biết dùng làm gì, em chỉ gắn USB chép nhạc, film rồi coi thôi; còn sạc đt thì mua thêm đầu sạc mồi thuốc bác ơi!

• Like
Reactions: Teeliciouz
Hạng D
11/12/10
3.013
7.666
113
Em cảm ơn bác 4 bánh. Sáng nay em có đến hãng kiểm tra thì không có vấn đề gì, do ở dải tốc độc thấp 10 - 20km (kẹt xe, đèn đỏ, lúc đi lúc dừng) mà em nhồi ga hơi nhiều tí nên là ga nhiều mà số chưa lên nên nó bị cảm giác giựt giựt tí, không biết xe bác 4 bánh có bị không?
Bác chưa quen chân ga thôi, bà xã em chạy cũng cà giựt nhưng em lái thì chỉ có vút, chả giựt tí nào

• Like
Reactions: legolasdhnh
Hạng D
11/12/10
3.013
7.666
113
vot tốt thật không cụ e cung đi 2.0 nhưng vượt vẫn không tự tin lắm
Nó có độ trễ nhất định, khi nào bác quen chân ga thì sẽ tự tin hơn; tuy nhiên 2.0 thì không bằng 2.5 là chắc rồi; nó hơn tới 500 phân khối mà

Hạng B2
18/9/14
306
609
93
52
Cổng USB này dùng để gắn thumb drive USB, hoặc gắn iPod bằng dây đi kèm theo xe (dây của đầu Caska)
Do cái đầu Caska củ chuối, không nhận các loại Apple dùng cổng lightning, nên bác cắm iP5/iP6 vào, nó sẽ không cho quan hệ :) -> không sạc gì cả.
Còn gắn iPod classic là sạc bình thường, đọc toàn bộ nội dung nhạc trong iPod luôn
P/S: gắn iP4s/iP4 cũng được.