Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Chắc Bác đi lần đó ấn tượng nên Bác thích , còn em vô 1 lần kinh luôn ....:3dcuoi:
Em đi nhiều lần và biết thời điểm nào mình vào và thời điểm nào mình ra, nên vẫn thấy thích.
Nếu con đường vô mà làm lại đàn hoàng thì vô đây cũng được , chỉ ngán con đường đá lỏm chỏm , nhỏ, hẹp , vực sâu....
Đường xấu như bác nói là cái thú vị để mọi người khám phá MRLQ, chứ làm đẹp rồi thì có gì đâu nữa mà vô, mất cái duyên của chữ "Ma Rừng Lữ Quán".
nhà nước chưa thấy lợi ích quốc gia nên chưa cần đầu tư ấy mà
Nói chung là điện, internet đã vô đến rùi, và sắp tới là cầu băng ngang suối, còn đường thì em nghĩ còn lâu.

Hạng D
15/6/11
4.619
810
113
41
Đườg thì đợi cái resort ở đó xây xong thì sẽ có đường luôn bác à.

Hạng D
24/1/15
1.012
2.574
113
Trước tết em có lên đà lạt tính vào MRLQ mà nghe ông bạn nói có quẹt xe gì đó ở đường vào nên kg vào nữa. Hẹn lần sau lên sẽ vào ở 1 đêm ở đây.

Hạng F
18/2/13
5.654
13.861
113
Saigon & Dalat
Trên đường vô Ma Rừng, có bảng chỉ dẫn đi LA AN, đó là tên resort đó bác.
La An có lâu rồi, hình như cũng anh em với Ma Rừng.
Còn khu du lịch đang xây dựng cạnh con suối đập ngòai chưa biết khi nào xong.

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Trên đường vô Ma Rừng, có bảng chỉ dẫn đi LA AN, đó là tên resort đó bác.
Em tưởng bác nói khu nào, chứ cái LA An đi vào hoạt động được mấy tháng nay rồi, anh Việt - chủ của LA'An là em ruột của anh Liêm - MRLQ.

La An có lâu rồi, hình như cũng anh em với Ma Rừng.
Còn khu du lịch đang xây dựng cạnh con suối đập ngòai chưa biết khi nào xong.
Khu DL xây cạnh con suối đang ngừng xây dựng rồi bác, và đang rao bán lại khoảng 1 tỏi 8 thì phải. Cái KDL đó đón gió MRLQ mà làm hông tới đâu, nghe của Cty Liên Minh BDS Đà Lạt đầu tư đoá bác .

• Like
Reactions: Newboy and Sixsense
Hạng D
15/6/11
4.619
810
113
41
Sao em lên mạng kiếm không thấy thông tin nào của LA AN vậy bác?