Hạng B1
5/6/13
68
793
83
Cái thú vị nhất theo em là đoạn đường lên MRLQ. Đoạn đường này cứ để như vậy thì chạy phấn khích hơn. Nhớ lần đầu tiên em chở gấu lên MRLQ bằng xe máy, tính quay về giữa chừng vì đèo dốc quá, mà đường thì lởm chởm, chưa kể 4 bánh chạy sau lưng, sợ bị ép rớt xuống vực . Rốt cuộc rồi cũng tới MR, khủng cảnh hiện ra đẹp tuyệt vời, kiểu như đường lên thiên đường nó phải trải qua cực khổ

• Like
Reactions: Thofth
Hạng B2
2/7/14
297
393
83
37
Vậy hiện giờ MRLQ có đẹp k bác!? Đi buổi trưa tạt vào tí sao khi ăn cơm lam rồi về SG ok k các bác!?? Civic ghẻ đi ok chứ... @@

Hạng F
18/2/13
5.654
13.860
113
Saigon & Dalat
MRLQ em có report rồi, đẹp nhất vào chiều tối và sáng sớm khi ánh đèn của các ngôi nhà mờ ảo trong sương mù rọi xuống mặt hồ, tạo cho mình những cảm giác khó tả. Còn ban ngày chỉ chủ yếu là chụp được ảnh đẹp- vậy thôi, tuỳ bác quyết. Có lẽ bác chưa vào bao giờ thì cũng nên vào thử một lần cho biết.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
Vậy hiện giờ MRLQ có đẹp k bác!? Đi buổi trưa tạt vào tí sao khi ăn cơm lam rồi về SG ok k các bác!?? Civic ghẻ đi ok chứ... @@
Bác nên đi sớm vào MRLQ, lúc đó khách vắng, thong thả chụp hình, uống ly cà phê, chanh dây ... Sau đó ra cơm lam Tam Nguyên ăn gà, ngồi nghỉ tí đạp về SG là vừa.

• Like
Reactions: tonyhao
Hạng B2
4/9/15
172
65
28
47

MRLQ đẹp bác nhé, gần đó có quán cơm lam tương đối ngon bác nên thử nếu có dịp.
Bác đi ban ngày vẫn đẹp nha, nhất là mấy dịp lạnh lạnh có sương mù thì càng khoái ;)

Tập Lái
4/11/16
6
1
1
45
Chắc hôm nào phải tập hợp các anh em đi tới này 1 chuyến, thấy bác sắp đi mà phát thèm vì chưa có thời gian với cả đi ít người chán lắm, đi 1 nhóm mới vui hehe

Tập Lái
16/7/17
2
2
3
37
đã đến đây rồi, khung cảnh đẹp gần gũi với thiên nhiên, mỗi buổi sáng thức dậy ngắm sương mai, mặt trời mọc rất thích các bác ạ

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: vnpeace
Tập Lái
1/4/17
4
12
3
50
Nếu các bác không có nhiều thời gian thì ghé MRLQ khoảng 1, 2 tiếng nghỉ ngơi ăn nhẹ cũng OK, phong cảnh đẹp. Các bác dẫn gấu đi, buổi tối đi dạo quanh khung cảnh âm u, huyền bí, đảm bảo không thể quên.

Hạng D
2/1/14
1.653
5.160
113
Cá nhân em thấy khung cảnh cũng bình thường không tương xứng với công chạy vào đường vừa xa vừa xấu. Đứng đầu cổng liếc mắt cái là hết không có gì đặc sắc.

• Like
Reactions: vnpeace