Hạng C
22/5/07
683
2
0
RE: Manual cho Santafe

@thanhts: quên mất, bác muốn nắm được lịch thì họp của anh em thì bác phải chăm vào rum này để nắm tình hình.

Hạng B1
2/6/07
87
0
0
RE: Manual cho Santafe

Bác Thanh không ngai anh Quyết đâu, mà tại sao lại ngại, trong giới bán xe, đồng chí này em thấy rất tử tế và đàng hoàng. Hoàng Gia cũng của đồng chí Quyết, Hyundai GP the same, Bác cứ mang đến đó, bảo dưỡng tiền nong đàng hoàng. Nói rõ cho các Bác biết là lần thay dầu đầu tiên em mất 240 K, chỉ miễn phí tiền công, vậy có khác gì xe nhập của các Bác.
Nói thêm chỗ bác Quyết, chí em cũng lấy xe ở chố Bác ấy và sau khi lấy đã nhờ được Bác này khối việc . Hôm nay em vừa qua đấy lấy cản trước, cản sau, một số thứ linh tinh và đặc biệt là bậc lên xuống, mê li luôn, đồ rất xịn và dày dạn, hàng của Moris. Cản trước, cản sau, Bậc lên xuống đều rất dày và nặng, có vít và bộ giằng bắt rất chắc vào xát xi của xe, chứ không phải dán keo đơn thuần hoặc bắn vít đâu Bác ạ
To Bac Lưu, mấy đồng chí chỗ Minh Béo lắp cho em đều nói hàng của em khác hẳn, sáng mai bác chạy qua cơ quan em mà xem. Mai bác đến Minh Béo bác cám ơn MB hộ em nhé, đồng chí ấy hơi bị sáng tạo và cẩn thân, vì Bậc lên xuống rất khó làm, em đúng là làm chuột bạch cho các Bác, nhưng đến 6h tối nay mọi việc đều tốt đẹp. Chủ nhật này em Show cho các Bác xem, chỉ có giá là em cũng chưa biết là bao nhiêu, sáng nay qua Hoàng Gia thấy toàn đồ xịn, em chất lên xe luôn, hẹn Bác QUyết thanh toán sau, hihi