Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI
RE: Manual cho Santafe

A quen, bac Mrpinocio oi. Dung roi, o Hoang Gia Salon. Va cung biet the. Nhưng ma tính tôi không muốn phiền hà cho người ta. HVN đã quy định như thế rồi mình cũng không nên cố và làm khó cho anh em. Mình muốn mọi người cùng thoải mái.

Hạng C
22/5/07
683
2
0

@MrPinocio: Vợ hai của bác thế nào rồi? Có kịp về để anh em chiêm ngưỡng tuần này không bác? Hôm truóc nghe bác KV nói là xe bác về rồi mà chả thấy bác thông báo gì thế?

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Hôm nay em vừa đi đăng ký về xong, mất 1 buổi chiều. Thế là vợ hai của em có số có má rồi, tha hồ vi vu, các bác tổ chức off phát xa xa đi để anh em mình đổi gió.

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Chào bác Tuan1368
Xe bac la loai gi dấy. Cho em biet voi, To mo ti ma.

Hạng C
22/5/07
683
2
0

Trích đoạn: thanhts

Chào bác Tuan1368
Xe bac la loai gi dấy. Cho em biet voi, To mo ti ma.
Chào bác. Chúc mừng bác đến với SF Club. Xe em cũng là SF, nhưng em mua qua HMV. Cái vụ bảo hành thì em nghi bác nên nhờ chỗ bác Quyết là hay nhất, vì chỗ bác ấy có thể giới thiệu bác qua hãng để bảo hành hoặc Ga ra uy tín. Bác mua xe ở đấy mà.

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: tuan1368

@MrPinocio: Vợ hai của bác thế nào rồi? Có kịp về để anh em chiêm ngưỡng tuần này không bác? Hôm truóc nghe bác KV nói là xe bác về rồi mà chả thấy bác thông báo gì thế?
Nếu ko có gì thay đổi chiều mai em và ông anh sẽ sang Gia Lâm đúng chỗ bác KV nhận xe hôm truớc để đón vợ 2 về . Sắp tân hôn rùi nên em thấy hồi hộp hơn cả hồi ....cưói vợ cả các bác ợ :D:D. Cũng mong nhận đựoc xe sớm để đỡ phải đi 2B đến off với các bác ...

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

A quen, bac Mrpinocio oi. Dung roi, o Hoang Gia Salon. Va cung biet the. Nhưng ma tính tôi không muốn phiền hà cho người ta. HVN đã quy định như thế rồi mình cũng không nên cố và làm khó cho anh em. Mình muốn mọi người cùng thoải mái.
Bác cẩn thận quá , bác mua xe ở HG thì người ta có trách nhiệm với vợ 2 của bác mà . Nhưng mà đã chơi xe nhập thì kiểu gì khoản warranty cũng mất tiền nên theo em cứ chọn Gara nào pro nhất về SF mà ...nộp tiền:D:D. KHoản này em cũng chưa rành lắm nên để tham khảo ý kiến các bác trong SF Club nhân buổi offline tới .

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

To tuan1368
Minh da noi roi ma. Minh ko muon phien anh Quyet. Hơi kho cho anh ấy.
Bon minh lo cho nhau thi tốt hơn nhiều.
Minh kính chào các bác đang online.

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

các bác nhớ mail cho em đấy. em đã có lời rồi mà. Xin đừn phụ lòng em.

Hạng C
22/5/07
683
2
0

To tuan1368
Minh da noi roi ma. Minh ko muon phien anh Quyet. Hơi kho cho anh ấy.
Bon minh lo cho nhau thi tốt hơn nhiều.
Minh kính chào các bác đang online.
Nếu như vậy thì phải chờ thôi bác ạ, chờ để các anh em nào đi trước sẽ truyền lại kinh nghiệm cho bác. Nếu chủ nhật này bác mà đi họp được với mọi người thì sẽ có bản hướng dẫn sử dụng xe để bác tham khảo (bản foto thôi, vì bác đi thì mới đưa được) bằng tiếng việt, hoặc khi nào bác về thì mọi người cho bác mượn. Chúc bác vui, khỏe.