Hạng B2
5/12/04
436
1
0
RE: Manual cho Santafe

LCD không chuyển sang tiếng Anh được đâu các bác ạ, về user manual em có cả anh và Việt, em đã gửi cho một số bác thực sự có nhu cầu .

Hạng B2
26/4/05
385
1
0
52
Hà Nội

Ôi thôi xong, em vẫn chưa nhận được của bác, mà em lại đang thực sự có nhu cầu, hic
Kính bác HD giúp em với: [email protected]
Hoặc bác đưa lên địa chỉ Yahoo hôm trước ?!

Hạng C
29/12/04
507
0
16
HCMC
www.facebook.com

Trích đoạn: HD230LI

LCD không chuyển sang tiếng Anh được đâu các bác ạ, về user manual em có cả anh và Việt, em đã gửi cho một số bác thực sự có nhu cầu .

Bác HD ơi nếu cái file to quá bác đưa lên mấy cái space trên Internet kiểu như rapidshare đi. Em vẫn đang chờ cái file tiếng Việt 32MB của bác đấy :)

Hạng B2
26/4/05
385
1
0
52
Hà Nội

@Bác HD: Em mạ phép giới thiệu vài trang để bác upload giúp bà con nhé
http://vnexpress.net/Vietnam/Vi-tinh/2006/08/3B9ECB76/
:):):)

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Mình mới tham gia diễn đàn nên câu cú không sành điệu như các bác. Đừng chê là "nhà quê" nhé, tội lắm.
Mình mới nhập mot con sf đời 2006, máy dầu, 4X4W full option, chạy ở Hàn 2van 7 rồi. Đang rất lúng túng về hướng dẫn sử dụng và đặc biẹt là rất cần các bác có kinh nghiệm tư vấn cho một Gara để bảo dưỡng và sửa chữa. Huyndai Vietnam khong nhận bảo dưỡng, sửa chữa cho xe nhập ngoài luồng mới đau chứ.
Các bác rủ long thương cứu giúp cứu giúp linh hồn tội lỗi này nhé. Thanks.

Hạng B2
26/4/05
385
1
0
52
Hà Nội

Welcome to CÔNG TY HYUNDAI BẮC VIỆT

Địa chỉ: Số 467 Nguyễn Văn Linh, Quận Long Biên, Gia Lâm, Hà Nội, Việt Nam
Điện thoại: (+84 04) 8272540 - 8757227
Fax: (+84 04) 875.7229

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: thanhts

Mình mới tham gia diễn đàn nên câu cú không sành điệu như các bác. Đừng chê là "nhà quê" nhé, tội lắm.
Mình mới nhập mot con sf đời 2006, máy dầu, 4X4W full option, chạy ở Hàn 2van 7 rồi. Đang rất lúng túng về hướng dẫn sử dụng và đặc biẹt là rất cần các bác có kinh nghiệm tư vấn cho một Gara để bảo dưỡng và sửa chữa. Huyndai Vietnam khong nhận bảo dưỡng, sửa chữa cho xe nhập ngoài luồng mới đau chứ.
Các bác rủ long thương cứu giúp cứu giúp linh hồn tội lỗi này nhé. Thanks.
Em này bác mua Hoàng Gia đúng ko ợ .... Nếu đúng Hoàng Gia có CP ở Hyundai Giải Phóng bác cứ ra đó là ok mà ..
Còn nếu bác chưa yên tâm thì sáng CN này 29/7, khoảng 10h bác đến 2F- Cà fê ở cuối đuờng Lê Văn Lương ( quán nào thấy nhiều SF đỗ trứoc cửa ) anh em off ở đó hỏi nhau kinh nghiệm bảo dưỡng cho vợ 2 , nhiều anh em đi SF nhập thẳng từ Korea lắm .
Wéo cằm bác đến với SF Club .

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Chào bác MRPinocio,
Rất rất cảm ơn lời mời của Bác. Chắc chắn là tôi sẽ gia nhập Club của các bác rồi. Nhưng tiếc quá Sáng CN này tôi phải đi công tác mất rồi. Chắc Xin các bác lần sau nhé. Khi nào có lịch mới các bác trong SF club thông báo dùm nhe: [email protected]
Cam ta cac bac nhieu

Hạng C
24/7/07
518
1
0
HANOI

Cảm ơn bac Namos. Tôi se tim hieu. xe xep cua bac the nao roi.